ถามไรหน่อยจิงับ เรื่องการ์ดจออ่ะครับ พอดี การ์ดจอผม 7600gtอ่ะครับไม่รุ่มันเปนอะไร เมื่อก่อนมันก็ดีๆนะครับ แต่ตอนนี้ เวลา ผมจะเล่นเกม กราฟฟิคสูงอ่ะครับ เช่น BurnOut Paradise มันเข้าได้แต่กระตุกๆมากเลย แถม ภาพยังเหนไม่ชัดแถบจะไม่เหนเลย เกมอื่นก็เข้าเล้นได้นะครับ แต่บางที่ หลุดไม่รู้ทำไม พอเอาไปที่ร้านมันบอกว่าปกติ แต่หน้าจอ Desktop ปกตินะครับ แต่เกมอ่ะครับ ไม่รู้ไมเข้าไม่ได้หลุดบ้างกระตุกบ้าง บางที่เข้า จะไดร์ C D E มันดันรีสตาทเองเฉย งง แหะ แต่ผมลองเอา 8600gt ของพี่มาดูมันก็ปกติดีนะครับ เล่นได้สบาย ไมรู้เพราะอะไรใครรู้ช่วยบอกระเอียดไว้หน่อยะนครับ ลงวินโดใหม่มันก็ยังเปนเหมือนเดิมอ่ะครับ สงสัยคอมผมมันจะปัญญาอ่อน ว่าจะซื้อ 9600 gt ก็เสียดายตัง (เพราะม่ายมีตังด้วยแหล่ะ อิอิ) เยสเป็ดแท้ๆเลยครับ

สเปคคอมผมนะครับ
M2NSLI+AMDX2 3600+ + RAM 2 G.+ HDD 320 G. + GIGGABIYE NV.GF 7600 GT 256 m DDR3 128 BIT + PSU 450w.