Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ Flash Bios แล้วบูตไม่ขึ้น โน๊ตบุต ครับ ร้อนใจมากตอนนี้ ทำไรไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ Flash Bios แล้วบูตไม่ขึ้น โน๊ตบุต ครับ ร้อนใจมากตอนนี้ ทำไรไม่ได้เลย

ช่วยทีครับ Flash Bios แล้วบูตไม่ขึ้น โน๊ตบุต ครับ ร้อนใจมากตอนนี้ ทำไรไม่ได้เลย

โน๊ตบุ๊ต คอมแพค น่าจะ cq 45 นะครับ

ตอนนี้ ทำไรไม่ได้มา สองวันเเล้ว เงินก็ไม่มี อยากรู้ ว่าจะมีทางออกใหม ครับ

ถ้าทำเองจะได้ใหม

แล้ว ถ้าซ่อม จะ หมดมากใหม หว่า

ช่วยทีนะครับ

ถ้าลงผิดยังไงก็ขอโทษด้วยครับ เพาะผมเห็นคนออนมาก น่าจะช่วยผมได้

ขอบคุณครับผม

cq-xx ประกันยังเหลือจะเอาไปซ่อมทำไม????? เอาไปเครม..ไม่เสียสักบาท...
    Last edited by ok.chok; 5 Apr 2009, 20:33:22.

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
      cq-xx ประกันยังเหลือจะเอาไปซ่อมทำไม????? เอาไปเครม..ไม่เสียสักบาท...
      อ้าวรึครับ แล้วจะบอกเข้าว่าไง ครับ

ผมก็ งง ว่าจะบอกวว่าไรดี

ประกันเหลือครับ

ว่าแต่ใบมันหายหมดเข้าเช็คเลขเครื่องให้เราปะ ครับ

แต่ยังไม่หมดปะกันแน่นอน เพราะ ยังไม่ถึงปีเลย

ขอบคุณครับ

Comment

ใบประกันไม่สำคัญครับ เค้าดู Serial ใต้เครื่องนะครับ

บอกเค้าว่า

อยุ่ดีๆก็มึดครับ

บอกไปแค่นั้นนะครับ

เดี๋ยวโดนจับไต๋

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
          ใบประกันไม่สำคัญครับ เค้าดู Serial ใต้เครื่องนะครับ

บอกเค้าว่า

อยุ่ดีๆก็มึดครับ

บอกไปแค่นั้นนะครับ

เดี๋ยวโดนจับไต๋

ครับผม

เดียวผมจะเนียน ไป

บอกว่า เล่น เน็ตแล้วดับไปเลย

ขอบคุณทุกท่านมากครับผม

Comment

แนะนำว่า ให้ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ <<<ได้ผลทุกงาน ล่าสุดผมพึ่งไปหาเรื่องเครมเอาcoverใหม่ อิอิ ตอนนี้ใหม่เกือบทุกส่วน (เข้า0มา5ครั้งแล้ว ใช้ประกันคุ้มจริงๆเรา ส่วนมากของไม่เสียหรอกแต่หาเรื่องเอง)
            Last edited by ok.chok; 5 Apr 2009, 22:45:43.

Comment

ครับ เดียวผมจะทำตาม อิอิ

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
                แนะนำว่า ให้ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ <<<ได้ผลทุกงาน ล่าสุดผมพึ่งไปหาเรื่องเครมเอาcoverใหม่ อิอิ ตอนนี้ใหม่เกือบทุกส่วน (เข้า0มา5ครั้งแล้ว ใช้ประกันคุ้มจริงๆเรา ส่วนมากของไม่เสียหรอกแต่หาเรื่องเอง)
                ของผมก็พอๆกะของพี่เลยครับ

ฮาๆ

บอร์ด 2 อะแด๊ปเตอร์ 2 จอ 3 แบต 1

คุ้มจริงๆ จ่ายไป 3990 เครมไปกี่หมื่นแล้วไม่รู้ 55+

Comment

Working...
                X