Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ HDหน่อยคับ...ที่เซียร์รังสิต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ HDหน่อยคับ...ที่เซียร์รังสิต

จะซื้อฮารดดิสใหม่ 2 ลูกนะครับ

แนะนำยี่ห้อดีๆทนๆ หน่อยนะครับ 500GB

ขอร้านที่ไม่ใช่JIBนะครับ

ผมหลาบแล้วร้านนี้- -* ซื้อ Drive Dvd ,HD ไม่กี่เดือนพังแล้ว...

ขอบคุณคับ

WD ครับ
    HWHINTER

Comment

ของพังไม่ไดเกี่ยวกับร้านครับของมันจะพัง ร้านใหนมันก็พังครับ ซวยครับ

500G ตอนนี้คงไม่มีไครเกิน SG 32M ครับ

Comment

ลืมพิมพ์ว่าที่หลาบคือ
        คนขายไม่ค่อยสนลูกค้าอะเพราะครั้งหลังสุดไปซื้อเราเตอร์ 2ตัว ถามไปบอกเดวเอาของมาให้
        แล้ว เราก้รอนะ ทำไปทำมายังไม่มารอก้นาน พอถามอีกที เขาก้บอกว่ารอไปก่อน ตอบแบบไม่ค่อยอยากตอบนะ- -*

แต่ก้บางคนนะ บางคนก้ดีเทคแคร์ลุกค้า...ยิ้มแย้ม บางคนไม่อยากจะมอง อิอิ ...

ปกติก้เข้าร้านนี้ประจำหละครับ... แต่ต้องเลือกแล้วว่าเข้า ร้านชั้นไหน ......
        ................................................................

ที่ท่านWikorn บอกว่าSG นี้ซีเกตใช่ป่ะครับ

รุ่นไหนอ่าคับ 7200.12 ป่ะคับ

หรือยี่ห้อื่นก้ได้ ขอที่เปิดทิ้งไว้ได้นะครับ ขอทนๆ เพราะโหลดบิตทิ้งไว้ครับ

ขอบคุณคับ

Comment

320 *2 ต่อ RAID0 แร๊ง!!!

Comment

Working...
          X