Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Last Remnant ถามเรื่อง side quest ที่ต้องทำก่อนจบครึ่งแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Last Remnant ถามเรื่อง side quest ที่ต้องทำก่อนจบครึ่งแรก

มี quest ไหนบ้างหรอครับที่ต้องทำก่อนจบ ไม่งั้น quest จะหายนะครับ (ถ้าเทียบกับ xbox ก็จบแผ่น 1 อะครับ) พอดีข้ามไปเยอะเลย จบแผ่น 1 ไปแหละ กลัวข้าม quest ดีๆไป จะได้ ย้อนกลับไปทำก่อน

Originally posted by barlonil View Post
    มี quest ไหนบ้างหรอครับที่ต้องทำก่อนจบ ไม่งั้น quest จะหายนะครับ (ถ้าเทียบกับ xbox ก็จบแผ่น 1 อะครับ) พอดีข้ามไปเยอะเลย จบแผ่น 1 ไปแหละ กลัวข้าม quest ดีๆไป จะได้ ย้อนกลับไปทำก่อน
    อันนี้จบแผ่น1ยังอ่ะครับ ก่อนจบมี hell gate > jager+lob omen

ถ้ายังไม่เจอชุดนี้ก็เดินทุกเมืองเลยครับ มันสำคัญหลายเควสเลย

Comment

อย่าลืม quest เมือง balluk หละ จะได้ไม่ต้องเล่นใหม่เหมือนผม ^^"

Comment

สรุปต้องไปทำทุกอันเลย ใช่ปะครับ มีข้ามไปก่อนแล้วค่อยกลับมาทำไม่ได้หรอ

Comment

มีคู่มือการเล่นไหมครับพอดีมือใหม่ ลองเล่นตอนแรกๆ พอดีผมโง่ๆ ยังอยู่เมืองอยู่เลย

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
            อย่าลืม quest เมือง balluk หละ จะได้ไม่ต้องเล่นใหม่เหมือนผม ^^"
            ผมก็เล่นใหม่ ขี้เกียจเลย

Comment

ผมโพสต์ไว้ตรงห้วข้อหลักแนะนำสำหรับคนเริ่มต้นลองไปอ่านดูนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...415014&page=16

Comment

Working...
              X