Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] The Godfather II มือใหม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cuba เป็นเมืองสุดท้ายแล้วครับ สนุกมากเลยเกมส์นี้ เพิ่งเคลีย

Comment

ไล่ ลูกน้องออกยังไงอะครับ เลเวล ของอาวุธอัพยังไงหรอครับ
      เลือก หน้าลูกน้องใน Family Tree แล้วกด Upgrade หลังจากนั่นให้เลือกไปที่ Mark for death กดปุ่ม Mark for death

จัดการ ยิง ทิ้งแล้วหาคนใหม่ได้เลยครับ

การรับลูกน้องต้องรับจาก ป้าย ล่างสุดนะครับ

Comment

ตอนนี้ผมเล่นถึงต้องไป เก็บคนใน Family เก็บไปคนแล้วนะครับ นอกจากนั้นมันไม่มีเป้าหมายขึ้น
        ต้องทำไงต่อวา ผมไป ทั้ง 3 เมืองแล้ว ยึดร้านหมดแล้ว แต่เข้า บ้านพวกบอสไม่ได้สัก อัน

Comment

ตอนนี้ผมเล่นถึงต้องไป เก็บคนใน Family เก็บไปคนแล้วนะครับ นอกจากนั้นมันไม่มีเป้าหมายขึ้น
          ต้องทำไงต่อวา ผมไป ทั้ง 3 เมืองแล้ว ยึดร้านหมดแล้ว แต่เข้า บ้านพวกบอสไม่ได้สัก อัน
          ให้ครอบครองกิจการทั้งหมด เพื่อปลดล็อค บ้านบอสนั้นแหละครับ
          รู้สึกว่าเมืองสุดท้าย ทหาร ตำรวจ โหดจริงๆ

มันจะมี bonus ด้วยนะครับถ้าเรายึด สถาที่นั้นครบ

Comment

หาลุกน้องที่เจาะเซฟทำไงหรอครับ

Comment

Originally posted by rockwell View Post
              หาลุกน้องที่เจาะเซฟทำไงหรอครับ
              หาคนที่มี สัญลักษณ์ เป็นรูปเซฟอ่ะคับแล้วชวนเข้า Family คับผม

Comment

คีมตัดสายไฟหาจากที่ไหนคับ - -*

Comment

Originally posted by RaYumJinG View Post
                  คีมตัดสายไฟหาจากที่ไหนคับ - -*
                  ก็ต้องใช้ลูกน้องที่เป็นตัวตัดสายไฟได้อีกอ่ะคับ

ตัวเราเองนั้นทำอะไรไม่เป็นเอิ้กๆ

Comment

Originally posted by introreroy View Post
                    ก็ต้องใช้ลูกน้องที่เป็นตัวตัดสายไฟได้อีกอ่ะคับ

ตัวเราเองนั้นทำอะไรไม่เป็นเอิ้กๆ
                    เราเป็นถึงเจ้านายจะไปนั่งมำให้มันเจ็บมือตัวเองเล่นๆทำไม จริงไหม
                    Last edited by LordPongpon; 9 Apr 2009, 15:05:55.

Comment

เยี่ยมมากเลย

Comment

ผมพึ่งถึง ฟอริด้า ยึดไปได้ นิดเดียว เอง สนุกๆดีครับ ชอบเวลามันทุบๆโหดๆเนี่ยแหละ

และในผับ มีผู้หญิงเปื้อย 18+

Comment

ผมเล่นจบแล้วครับ เหนื่อยเหมือนกัน

Comment

แล้วหาลูกน้องที่มีความสามารถมากกว่า1 ที่ไหนหรอครับ เช่น มีวางระเบิดกับตัดคีม ในคนๆเดียวอ่ะครับ

หรือต้อง upgrade ทำอย่างไรครับ

Comment

Originally posted by oot3000 View Post
                              แล้วหาลูกน้องที่มีความสามารถมากกว่า1 ที่ไหนหรอครับ เช่น มีวางระเบิดกับตัดคีม ในคนๆเดียวอ่ะครับ

หรือต้อง upgrade ทำอย่างไรครับ
                              อันนี้แล้วแต่ดวงครับ ผมไปเจอ 2 คน คนแรกไปเจอที่ คิวบา เลยจับให้มาเป็นพวก คนที่ 2 ไปเจอที่ ฟอริด้า

Comment

ใครอยู่แถวเซียสะพานใหม่

ยืมมาลงมั่งดิไม่มีตังซื้อ

Comment

Working...
                                X