Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้หน่อยครับดูหนัง hi-def ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้หน่อยครับดูหนัง hi-def ครับ

คือผมจะซื้อสินค้า 3 อย่างครับ ไม่ทราบว่าสเปกจะดูหนัง hi-def ได้หรือเปล่าครับที่ผมมองใว้คือ
    1.cpu E 5200 2.50 GHz หรืองบประมาณ 3000 บาท
    2.m/b ga-Ep31-ds3l
    ga-Ep45-ud3l หรืองบประมาน 3000 บาท
    asus-p5ql -pro
    3.ram - ให้พี่ช่วยเเนะนำด้วนครับ งบประมาณ 2000 บาท

4.vga - งบประมาณ 3000 บาท

นอกนั้นอุปกรณ์ที่เหลือผมมีหมดแล้วครับ

ขอบคุณมากรับ

การ์ดจอก็ ati 4670

แรมบ้าน ๆ ก็ได้ ไม่เน้นที่จริง 2G ก็เพียงพอแล้ว

Comment

Originally posted by kengJA View Post
      การ์ดจอก็ ati 4670

แรมบ้าน ๆ ก็ได้ ไม่เน้นที่จริง 2G ก็เพียงพอแล้ว
      ถูกต้อง>>>นั่งลง ตามนั้น ยาวปาย

Comment

จะดูหนัง hi-def ที่เน้นๆ ก็
        CPU กะ VGA ครับ
        ส่วนที่เหลืออะไรก็ได้ครับ
        Last edited by kosmos007; 6 Apr 2009, 15:47:25.

Comment

Working...
        X