Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัดเล่นบิท ขอถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัดเล่นบิท ขอถามครับ

เวลาเราใช้ u torrent ได้ไฟล์มาแล้วใช้โปรแกรมอะไรเปิดครับ รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านด้วย

ท่าเปนไฟล์สำหรับเบิร์ดก้อ Nero เปนไฟล์ก้อ Winrar หรือ ยัง ไง งง

Comment

Originally posted by aeynoiiz View Post
      ท่าเปนไฟล์สำหรับเบิร์ดก้อ Nero เปนไฟล์ก้อ Winrar หรือ ยัง ไง งง
      ผมก็งง เหมือนกันครับ ถ้าเป็นพวกหนังหรือ mv นี่เอาอะไรเปิดครับ

Comment

ถ้าไฟล์หนังเป็น avi,mkv,wma,wmv,mpg,DAT,3gp,อื่นๆ ใช้โปรแกรมดูหนังครับ เช่น KMPlayer,K-Lite Codec Pack
        แต่เป็นพวกไฟล์ ISO หรือ Nrg ต้้องจำลองแผ่น หรือ ไรท์แผ่นไปดูในเครื่องก็ได้ครับ [คลายไฟล์ก็ได้...ถ้าจะดูในคอม]

ถ่ายรูปมาลงดีกว่านะ ถ้าอธิบายไม่ค่อยถูก
        http://upic.me/ เว็บฝากรูป [หลังจากกดอัพเสร็ต จะขึ้นรูป เอาลิงค์ล่างสุดมาลง]
        Last edited by tArIbAn; 6 Apr 2009, 10:28:10.

Comment

ไฟล์ที่ได้มานี้ ท่านหมายถึงไฟล์ตัวไหน
          ผมหมายถึง นามสกุลของไฟล์ อ่ะครับ เป็นนามสกุลอะไร

ป.ล. หวังว่าคงไม่ได้ถามถึงไฟล์นามสกุล torrent ที่ขนาดประมาณแค่ 40-100kb นะครับ ^^~

Comment

เป็นไฟล์ .sf2 ครับ ตัวนี้เป็น soundfont ครับ

Comment

Working...
            X