Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox ดูยังไงว่าโดนแบน ขอวิธีดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox ดูยังไงว่าโดนแบน ขอวิธีดูครับ

xbox ดูยังไงว่าโดนแบน ขอวิธีดูครับ
    เนื่องจากได้เครื่องมือสองมา ไม่มีสาย Lan
    อยากรู้สถานะเครื่องตัวเอง

อยากรู้เหมือนกัน
    แล้วอยากรู้ด้วยว่า ถ้าเครื่องเราเป็นเครื่องแปลง แต่เล่นแผ่นแท้ มีสิทธิจะโดนแบนไหมครับ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
      อยากรู้เหมือนกัน
      แล้วอยากรู้ด้วยว่า ถ้าเครื่องเราเป็นเครื่องแปลง แต่เล่นแผ่นแท้ มีสิทธิจะโดนแบนไหมครับ

โดนครับ เครื่องแปลงมีสิทธิโดนหมดครับ

Comment

กรรม

Comment

XBOX เรื่องมากจิงๆ- -*

เด๋วแบนเด๋วแดง-*-

Comment

แต่มันก็เป็นเครื่องเกมที่ดีมากจิงๆครับ

Comment

กำลังหาทางเล่นออนไลน์เหมือนครับ ใครเคยเล่นช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือวิธีการสมัคร ขอบคุณครับ

Comment

เล่นคอมดิ ไม่แบน ไม่แดง

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                  เล่นคอมดิ ไม่แบน ไม่แดง
                  เล่นคอมมันก็มีอาการพังกันบ่อยๆเหมือนกันครับ เพียงแต่มันไม่ได้เรียกว่าไฟแดง
                  ไม่เชื่อลองไปตามศูนย์รับเคลมสินค้าสิครับ เหอะๆคนแน่นทุกวัน

Comment

Working...
                  X