Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ATI คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ATI คับ

Originally posted by ManZi View Post
    เคส CM 690 ก้อเเหล่มนะครับ

เพื่อนบอกมานะว่า 4870เวลาเล่นเกมเเต่ละที ต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์ใหม่
    ไม่ร้ว่า4890เป็นรึป่าว
    เเต่งบนี้ เเรงมากกกก
    จากข้อความข้างบนอะครับ ใครเป็นบ้างหรือป่าวครับ กังวลมากๆ T^T

http://forums.overclockzone.com/foru...43#post7157243 จากลิ้งนี้คับ

เคยใช้ 4850 ชิป RV770 เหมือนกันไม่เหนเปนรัยนิ

Comment

เพื่อนบอกมานะว่า 4870เวลาเล่นเกมเเต่ละที ต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์ใหม่
      ท่านกับเขาเคยใช้ค่ายเเดงหรือยังหละครับ

Comment

กลัวปัญหาเรื่องไดรเวอร์ก็ใช้เขียว
        ถ้ารับได้ แดง ก็ไม่ได้มีปัญหามากเท่าไหร่หรอก

Comment

Originally posted by ploynut View Post
          ท่านกับเขาเคยใช้ค่ายเเดงหรือยังหละครับ

Comment

โอเช ครับ งั้น ผมก็แดงหละ ขอบใจมากครับ

Comment

ต๊องลอง.. ลองเลย!

Comment

ถ้ามันขนาดนั้นค่ายนี้คงเจ๊งไปแล้วครับ

Comment

ตายครับ เล่นเกมส์นึง uninstall เปลี่ยนdriver ทีนึง จะบ้าไปหรือปล่าวครับ อยากเอาป้ายอันใหญ่ๆ ไปแปะหน้าบ้านเพื่อนคุณซะจริงๆ

Comment

ลองใช้ดูแล้วจะรู้คับอยากไปเชื่อคนอื่นมาก

Comment

ซื้อ HD4890 มาวันนี้ก็ใจเย็นรอ Driver มันมาหน่อยนะครับ...

Comment

Working...
                      X