Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมหนึ่งเครื่องต่อ HDD 1.5 TB ได้กี่ลูกครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมหนึ่งเครื่องต่อ HDD 1.5 TB ได้กี่ลูกครับ..

ผมคอมอายุประมาณ 1 ปีแล้วครับ..

ขอโทษนะครับความรู้ผมน้อยจริงๆ

ใส่ได้เท่าที่มีช่องเสียอะครับ

ว่าแต่ เมนบอร์ดรุ่นอะไรครับ

Comment

ASUS PB20 อะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ บังเอิญอยู่ที่ทำงาน

Comment

M/B รุ่นไร มีกี่ช่อง

เสียบให้หมด

Comment

Originally posted by wit2297 View Post
          ASUS PB20 อะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ บังเอิญอยู่ที่ทำงาน
          ไม่น่าใช่นะครับ รอกลับบ้านแล้วค่อยดูอีกที ก็ได้ครับ

ใช้ โปรแกรม cpu-z เปิดดูก็ได้ครับ

http://www.softpedia.com/get/System/...fo/CPU-Z.shtml

Comment

มี SATA บนบอร์ดเท่าไหร่

PSU ไฟถึง

อัดๆ มันไปเหอะครับ

ว่าแล้ว เอา 1.5 TB 4 ลูกมาอัดบน Asrock เลยดีมั๊ยเนี่ย 5555555

Comment

เอาไปทำอะไรเย๊อะแย๊ะ ลูกสองลูกก็เหลือบานเบิกแล้วผม

Comment

Working...
              X