Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามFEAR2หลายเรื่องหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามFEAR2หลายเรื่องหน่อย

เปิดโหมดเลือดสาดนี่ ผมโหลดไฟล์ไปลงแล้ว เปิดviolent Full on นี่คือมากที่สุดแล้วใช่มั้ยครับ ไม่ค่อยสะใจเลย ปรับกราฟฟิกตรงไหนเพิ่มเลือดได้อีกมั้ย
    มีกี่intervalถึงจะจบครับ เพิ่งเล่นไป3เองรู้สึกเบื่อๆแล้ว คอมมันอ่อนจังไม่ค่อยลีลาเหมือนภาคเก่าเลย
    ภาคเก่าเล่นไปกลัวไป เจอทหารทีก็ซุ่มดะค่อยๆเก็บ ภาคนี้ผีก็ยังน่ากลัวอยุ่หรอกแต่ทหารลุยแหลกง่ายไปไม่สะใจเลย

เล่น จบ แล้วครับ ถือว่าสนุกดีนะ

Comment

จบแล้วก็ช่วยตอบคำถามผมหน่อ่ยสิครับ เง้อ

Comment

เล่นจบแล้วเหมือนกัน แต่ว่าจำไม่ได้อ่ะครับว่ามันมีกี่ interval เล่นจบไปนานแล้ว มันมีเยอะอยู่เหมือนกันนะครับ

ส่วนโหมดเลือดสาด ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมเล่นโหมดธรรมดา

แต่ผมว่ามันส์กว่าภาคแรกเยอะเลยนะครับ สยองกว่าภาคแรกนะ อิอิอิ

Comment

Working...
        X