Announcement

Collapse
No announcement yet.

WLM ผมมันเป็นอะไรครับลง Plus แล้วเป็นงี้อะครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WLM ผมมันเป็นอะไรครับลง Plus แล้วเป็นงี้อะครับ ช่วยทีครับ

คือว่าเมื่อวานซืนมีให้ Update Plus ใหม่ผมก็ลองอัพดู ตอนแรกก็ปกตินะครับ เล่นได้ สบาย ๆ พอมาวันรุ่งขึ้นเข้า WLM มันขึ้นงี้อะครับ ตามรูปเลย มันเป็นอะไรเหรอครับ ผมลงใหม่มันก็เป็นอยู่เหมือนเดิมนะครับ แต่ถ้า ลบ Plus ไปมันจะเล่นได้ครับ แต่ผมต้องการลง Plus ด้วยอะครับ ลองลง Plus รุ่นเดิม ที่เคยใช้กลับไปมันก็เล่นไม่ได้แล้วอะครับ ใครเคยเป็นช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ไม่ซัพพอตกับวินโดว์ตัวที่ใช้อยู่ครับ

Comment

แล้วทำไมผมลงตัวเก่าไป ที่เคยใช้ได้แต่ก่อน มันถึงเป็นด้วยละครับ

Comment

ลงวินโดว์มาใหม่ป่าวครับ

Comment

เปล่าครับ แค่เมื่อวานซืนผมUpdate Plus ใหม่เท่านั้นเองครับ แต่หลังจากอัพใหม่ก็เล่นได้ตามปกตินะครับ แต่พอมาวันรุ่งขึ้นอีกทีมันขึ้นแบบนี้เลยครับ แล้วก็เล่นไม่ได้ถ้าไม่ลบ Plusครับ

Comment

ไม่ทราบล้ะคับ มาช่วยดันล้ะกัน

Comment

Working...
            X