คือหงุดหงิดมากเลยครับเติมเท่าไรก็ไม่เทพ หรือว่าเราอัพสเตตัสไม่เป็นหว่า
คือตัวผมน่ะครับธนูทรู500บาท จุติ2 รอบชุดก็เรทอย่างดีทั้งนั้น
แต่แหวนไรนี้กากหน่อย เพราะในเกมเขาก็ใส่ยังงี้แหละ
เจ็บใจมากโดน นักหมัดเล่นไม่ถึง 10วันกดนอน ถามมันมันบอกมันยังไม่จุติ
ถามว่ามันอัพเสตตัสไงของมัน มันก็บอกอัพมั่ว หมัดก็เฉยๆแต่แรงอยู่เกือบๆเท่านูผม
อยากขายไอดีทิ้งชิบ ผมเอารูปมาให้ดูว่าควรอัพยังไงครับ(ยืนยันว่ามันไม่ได้ปลอมตัวเป็นเด็ก)

[IMG][/IMG]