Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati mobility x1600 กับจุดมืดๆ สีเหลี่ยมเล็กๆ เต็มไปหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati mobility x1600 กับจุดมืดๆ สีเหลี่ยมเล็กๆ เต็มไปหมด

เวลาเล่นเกม ค่ะ มีจุดสีเหลี่ยมมืดๆ เต็มไปหมด ไม่ว่าจะเซ็ตการ์ดจอให้ใช้งานกราฟฟิค ต่ำ หรือสูง เปิดหรือปิด AA,AF ก็เป็นหมด ลง driver ใหม่แล้วก็ไม่หาย ทำไงดีค่ะ อย่างนี้เป็นที่ การ์ดจอ หรือ เป็นที่ Driver ค่ะ อ๋อ เป็นเครื่อง notebook นะค่ะ ของ Asus a8jp ใครทราบช่วยด้วยค่ะ กลุ้มใจมากเลยค่ะ
Working...
X