Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน go oc ที่เพิ่งจัดไปที่พันทิพย์มาเล่าให้ฟังทีสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน go oc ที่เพิ่งจัดไปที่พันทิพย์มาเล่าให้ฟังทีสิครับ

พอดีไม่ได้ไปน่ะครับ บรรยากาศเป็นไงมั่งอะครับ
    ขอบคุณมากครับ

ฝนตกไฟดับ ตามสภาพเมืองไทยครับ

Comment

ไปยืนดูแล้ว มีกำลังใจ OC เพิ่มขึ้นครับ อิอิ

Comment

ไปยืนดูเขา เท LN2 อะครับ อยากลอง จริงๆ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
          ฝนตกไฟดับ ตามสภาพเมืองไทยครับ

Comment

ไปมาเหมือนกัน เห็นแล้วอยากได้ I7 จริงๆ

Comment

แอบไปจด คอนฟิก ฝรั่งมา ครับ

Comment

Working...
              X