Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ 3850 เล่น ra3 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ 3850 เล่น ra3 ไม่ได้

5000+,ram 1g,asus3850 ddr3 top,ทำไมเล่น ra3 ไม่ได้ เล่น pes2009 ภาพลาย ช่วยที่คับ ใช้ไดรเวอร์ตัวที่แถมมาในกล่องครับ ปล. เพิ่งเปลี่ยนค่าย มาเล่นค่ายแดงครั้งแรกเลยไม่ค่อยรู้เรื่องซักเท่าไร หุหุ
    Last edited by manci; 7 Apr 2009, 09:40:32.

ช่วยดัน 8500gt เล่นได้คับ

Comment

ลองลง 9.3 ดูครับ

Comment

1G ถ้าเเรมเครื่องไม่น่าจะพอครับ (อาจจะเข้าเกมส์ได้เเต่กระตุกมากๆ)
        อย่างน้อยต้อง 1.5G
        Driver ลอง Ver 8.9 ดูครับผมเล่น Pro2009 ได้ลื่นกว่า Ver อื่น

ผมใช้ EAH3870 DDR4

Comment

ลองโหลดไดร์เวอร์จากเว็บใหม่ๆไปลองลงดูสิครับ

Comment

ถ้าภาพลายอาจเป็นที่ไดร์เวอร์

Comment

ขอบคุนทุกท่านครับ เดวจะไปลองโหลดไดรเวอร์ใหม่ดู

Comment

ผมเล่นได้ครับ
                ลอง Update Driver ดูนะครับ ^^

Comment

อัพเดทไดร์เวอร์คะ ไอ้เราก็ลืมบอกไป อัพไดร์เวอร์แล้วเล่นได้แน่นอน เพราะเราก็เล่นสองเกมสฺนั้น ตอนใช้ 9.1

Comment

ผมเคยใช้รุ่นนี้แหละ เล่น l4d ไม่ได้ กดเข้าเกม จอมืดเลย แล้วมีไรไม่รู้กระพริบๆ 60mhz.
                    สุดท้ายขายมาเล่นค่ายเขียว จบ

Comment

Working...
                    X