Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9550 + V8 + ซิลิโคนเพชร คิดว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9550 + V8 + ซิลิโคนเพชร คิดว่า

Q9550 + V8 + ซิลิโคนเพชร คิดว่าเย็นรึยังครับ

เดิมๆ 333 * 8.5 อุณหภูมิ ห้องประมาณ 28 องศา Idle ที่ 44 Fulload ที่ 58
    Oc นิดๆ 420 * 8.5 อุณหภูมิ ห้องประมาณ 27 องศา Idle ที่ 48 Fulload ที่ 71

อยากดึงประสิทธิภาพของ CPU Cooler ให้ถึงที่สุดอะครับ

อยากถามว่า มันเย็นได้แค่นี้หรือ เย็นได้มากกว่านี้อะครับ

ขอบคุณมากครับ

ปรับรอบ100%หรือยังครับ

น่าจะเย็นได้อีกสัก1-2องศานะครับ ลองจัดทางลมดีๆครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ร้อนมากไปครับ

เดิมๆ full load 58 นิสูงไปรึเปล่า

ลองทาซิลิโคนให้บางๆ แล้วก็บาลานซ์น๊อตใหม่ดูดีกว่าครับ

พัดลม v8 ติดให้เป่าออกหลังนะ

Comment

Working...
        X