Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา X2 มันจะลงอีกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา X2 มันจะลงอีกมั้ยครับ

แบบว่าเพิ่งถอย 3200+ มาไม่ถึงเดือนเอง ตอนนี้ราคา x2 3600 มันลงมา***งจากตอนที่ผมซื้อ 3200+ ประมาณ 300-400 เอง ยิ่งตอนนี้ราคาx2 3600 ราคา 3400 เองน่าสอยสุดๆ
    เลยอยากรู้ว่ามันจะลงอีกเรื่อยๆ หรือลงซักพักแล้วปรับไปเหมือนเดิมอีก

ถ้ามีตัวใหม่ออก ราคาก็คงลงมาอีก

Comment

ตามกลไกตลาด ราคาจะลงเรื่อยๆเลยครับ

เพราะ AMD จะออก Barcelona มาสู้กับ Conroe

ราคาพวก X2 ก็จะลงเรื่อยๆไม่น่าขึ้นครับ เว้นแต่ร้านในพันทิพที่จะปรับราคากันเอง

พอซีพียูตระกูลใหม่ออกได้ซักพัก ซีพียูเก่าก็จะเริ่มหายไปจากตลาดครับ...

Comment

เหมือนผมเลยครับ รอ x2 ลง ผมว่ามันจะลงอีกเรื่อยๆแน่ครับ ผมก็ใช้ 3200+ ซื้อได้ไม่นาน x2 ก็ลง แรมด้วย เฮ้อ

ผมอยากได้ตัว x2 4800 ไม่เห็นมีที่ไหนขายเลย กะว่าจะรอให้เหลือ 5-6 พัน ไม่รู้จะเป็นไปได้ป่าว

Comment

ณ ราคาตอนนี้คือราคาปกติของมันครับ ที่เมืองนอก X2 3600+ ราคาอยู่ที่ $102 ครับ ตีเป็นเงินบาทเอาสัก 35 คูณแล้วกันครับ ก็ประมาณ 3500 ครับ ตอนนี้ในเวบ thanni ขายอยู่แค่ 3420 เองครับ ราคาถูกกว่าเมืองนอกอีก ผมว่าราคาไม่น่าจะต่ำไปกว่านี้แล้วละครับ ถ้างบพอก็ซื้อได้เลยครับ

Comment

พอของใหม่ๆออกราคาก็ลงอีก

Comment

แล้วแต่ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย

Comment

ลงได้ลงดีซื้อมา5900ตอนนี้4000ก่าๆๆพูดแล้วเศร้า

Comment

Working...
                X