Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามคนใช้ ATI 1950pro ใช้ DRIVER เวอร์ชั่นอะไรกันครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามคนใช้ ATI 1950pro ใช้ DRIVER เวอร์ชั่นอะไรกันครับ.

พอดี ได้ EAX1950pro มา ขอรบกวนถาม ว่าใช้Driver เวอร์ชั่นไหนดีสุดครับตอนนี้
    ขอบคุณนะครับ..

amd.ati.com

Comment

ใช้กับ winxp อยู่ 9.3 ล่าสุดครับ

Comment

8.12 ครับ ล่าสุดที่เคยใช้ ตอนนี้ให้น้องไปแล้วครับผม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

8.3 ครับน่าจะเป็นเวอร์ชั่นสุดท้าย เล่นเกมส์ใหม่ ๆ ได้ครับ ไคซิส คอร์ออฟดูตี้5 ฟอร์นลายออฟฟอร์จูน ฟาคราย
            ลงไดร์เวอร์แล้วเล่นเลยลื่นดี ไม่ต้องปรับแต่งอะไรครับ เพราะปรับแล้วจะกระตุกบ้าง

Comment

Working...
            X