Announcement

Collapse
No announcement yet.

updated office ไม่ได้มันเป็นเพราะอะไรเหรอออออออออ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• updated office ไม่ได้มันเป็นเพราะอะไรเหรอออออออออ

ตั้งแต่ได้เครื่องมา อัพเดต อย่างอื่นได้หมด ยกเว้น office อย่างเดียว ไม่รู้มันเป็นเพราอะไร ขึ้นโค๊ดErrorมาให้ ลองเอาไปหาดูแล้วก็ไม่เจอทางแก้ ใช้ Vista Ultimated ครับ ใครที่เคยเป็นเหมือนผมบ้าง ลองหาทางช่วยผมหน่อยสิครับ ใช้โน๊ตบุ๊ค และวิสต้าแท้ครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

เออเรอ ที่ว่าคืออะไรเหรอครับ

ออฟฟิสแท้หรือเปล่าเนี่ย หุหุ

Comment

...

แล้วจะรู้ได้ไงว่ามันแท้หรือไม่แท้คับ แนะนำที ขอบคุณครับ

Comment

.....

มานเปนเพราะอะไรเอ่ย หรือว่าเปนของปลอม
        Attached Files

Comment

upppppppppppp

Comment

พิพม์ตัวเล็กๆ ธรรมดาก็ได้ครับ พิมพ์ตัวใหญ่ๆ มันหมายถึงการตะโกนใส่คนอื่นนะครับ

อยากรู้ว่าแท้ไม่แท้ก็เข้าไปเช้คกับเวปไมโครซอฟท์ได้เลยครับ ที่ลิ้งค์นี่ครับ

http://www.microsoft.com/genuine/def...displaylang=en

Comment

Working...
            X