Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมราคาอะคริลิคใสมันแพงกว่าที่ว่าๆกันในกระทู้อ่ะเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมราคาอะคริลิคใสมันแพงกว่าที่ว่าๆกันในกระทู้อ่ะเนี่ย

วันนี้ผมไปตะเวนหาทั่วรังสิตเลย เจอแบบ 2 mm ตารางฟุตละ 70 ถูกสุดแล้ว แต่ในกระทู้ว่ากันว่าไม่เกิน 35-50 อ่ะ หรือใครอยู่แถวรังสิต แนะนำร้านให้หน่อยนะค๊าบ

นั่นราคาเท่ากับผมซื้อ3mmเลยนะครับท่าน ตารางฟุตละ70น่ะ.....ใครเคยซื้อของแถวรังสิตมาแถลงไขหน่อยครับ

Comment

แล้วใน กทม.แถวไหนถูกๆมั่ง ราคาเท่าไหร่

Comment

ผมซื้อ 1 มม ฟุตxฟุต ก็ 50 บาทแล้วครับ ซื้อที่ศรีราชาร้านขายเครื่องเขียนทั่วไป ไม่ใช่ B2S นะครับ

Comment

ถ้าใช้เยอะนั่งรถมาซื้อที่วงเวียน22สิครับ น่าจะถูกกว่าเยอะ

Comment

ผมจังหวัดนครศรี ขนาดประมาณ 1.5mm

12x16นิ้ว 50 บาท

18x25นิ้ว 150 บาท

Comment

หนาสุดที่มีขาย กี่มิลงับ

เคยเห็นมีกระทู้ เคสใสทำเอง ใครเจอบ้างขอลิงค์ผมหน่อย หามะเจอ

Comment

ฝากคนในเวบชื้อสิ ช่วย ๆกัน

Comment

มันคงอยู่ ที่ ระยะทางด้วยมั้งครับ ซื้อไปเหอะ แพงกว่าไม่กี่บาท ไม่ก็มาซื้อ คลองถม คุ้มค่ารถเปล่าครับ

Comment

โคราช
                    ขนาด 2.5 mm
                    16 X 16 นิ้ว
                    ราคา 150
                    แพงมาก

Comment

กำลังคิดอยู่ว่าผมซื้อแค่ 18*24 ดีกว่า 3ตร.ฟุต. ตก 210 บาท ผมว่าก็น่าจะโอมั้ง ถ้าแลกกับไม่ต้องนั่งรถเข้ากรุงเทพเวลานี้อ่ะ 55+

Comment

ขอถามเพิ่มหน่อยครับ ตะแกรงเหล็กที่ซื้อมากันเป็นม้วนๆเนี่ย ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ ซื้อแถวไหนอ่ะครับ รังสิตมีมั้ยเนี่ย แล้วสุดท้าย ใช้อะไรติดเข้ากับเคสอ่ะครับ

Comment

ผมแนะนำร้านทำป้าย ตรง ข้างโรงหนังเมเจอร์รัชโยธินครับ อยู่ ตรงข้ามกับ ส.น. พหลโยธิน มีให้เลือกทุกขนาดทุกสี ครับ ลองไปดูนะ

Comment

หนองคาย2.5มม. ประมาณ1ตารางฟุต80 บาทครับ
                            ตอนนี้อยู่ชลบุรี ยังไม่ได้ซื้อเพราะไม่ได้ใช้เลยเทียบไม่ได้

35-50คงราคากันเอง คนรู้จักมากกว่าครับ

Comment

12"*12" 50B 2mm

Comment

Working...
                              X