Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง CPU Cooler หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง CPU Cooler หน่อยครับ

คือจะซื้อ CPU Cooler สักตัวครับ

สอบถามหน่อยว่าอันไหนน่าซื้อแล้วคุมที่สุดอ่าครับ

ผมมีในใจอยู่ดังนี้อ่ะครับ
    1. Arctic-Cooling Freezer XTREME
    2. CM Hyper 212
    3. CM V8
    4. Thermalright Ultra-120 eXtreme

อันไหนดีครับ เอาที่ใช้งานดี

หรือท่านใดมียี่ห่อไหนแนะนำ ก็ช่วยแนะนำทีครับ คาดว่าคงไม่เกินเดือนนี้ มันต้องมาทำงานอยู่ในเครื่องผม

ขอบคุณมากๆๆครับ

Thermalright Ultra-120 eXtreme

True Black ก็ดีนะ

Comment

เน้นถูกก็ 212 ครับ

Comment

โดยส่วนตัวแล้ว ถ้าจะซื้อ เตวแรกครับ

Comment

ถ้าเรื่องความเย็น
          Thermalright 120EX มาที่ 1 แน่นอน ตามมาติดๆด้วย V8 ครับ

Comment

ประสิทธิภาพการทำงาน 4 ตัวนี่ ต่างกันมากไหมครับ

Comment

ต่าง

Comment

งั้น Hyper 212 ตัดไปเลยแล้วกัน - -

Comment

ตัว 2 ผม ใช้กับ E4400 @3.5G ตัวที่ 4 E8400 E0 @4.5 G อุณหภูมิพอๆกันครับ ประหยัดเงิน ก็ ตัว 2 เลย

Comment

แล้ว V8 ไม่ดีหรอคครับ

Comment

อยากได้ V8 แต่มือ 2 มัน 2000.-ไปแล้วอ่ะ ใกล้ราคามือ1 ฉิบ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                        แล้ว V8 ไม่ดีหรอคครับ
                        แจ่มครับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                          อยากได้ V8 แต่มือ 2 มัน 2000.-ไปแล้วอ่ะ ใกล้ราคามือ1 ฉิบ
                          เพิ่ม 3-4 ร้อย เอามือ 1 ดีกว่าครับ

Comment

CM Hyper 212 ร้าน โกลคอม 1190 บาท ถูำกคุ้มแล้ว

Comment

Working...
                            X