Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนครับ เราจะจัดการไอพวกกล่องต่างๆยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนครับ เราจะจัดการไอพวกกล่องต่างๆยังไงดีครับ

ซื้อของมาแต่ละชิ้นก็จะมีกล่องเพิ่มมาทุกเดือนๆ

ตอนนี้กล่องกองอยู่เต็มห้องแล้วครับ

เพื่อนทำยังไงกับมันบ้างอ่ะครับ

จะทิ้งก็เสียดายเผื่อต้องใช้ในอนาคต จะเก็บไว้ก็เกะกะมากเลย

พอดีไม่มีตังค์ซื้อของมากซะด้วย บ้านเลยโล่งไปหน่อย อิอิ

Comment

พับเก็บใว้
      เพราะถ้าจะขาย มีกล่อง + อุปกรณ์ ครบ + หน้าตาดี ^^ จะขายของง่าย

Comment

ประดิษชิ้นงานสักอัน 55+
        หรือเอาไปชั่งกิโลขาย อิอิ

Comment

เก็บไว้ดูครับ ผมไม่ทิ้งเลย หวง

Comment

ใช่เลยท่าน เก็บไว้สิครับ ไว้ขายมือ 2

มีกล่อง ของครบ ขายง่ายดี น่าตาดี อิอิ

Comment

ของผมเก็บไว้ครับ

Comment

ผมเก็บหมดนะ แต่คงไม่เยอะเหมือนของ จขกท.

Comment

เก็บไว้ ดูเล่น

ขายจะกี่บาทกับมัน อิอิ

Comment

เหมือนจะเห็นเมื่อก่อนมีคนรับซื้อกล่องอุปกรณ์คอมด้วยนะครับ
                    เค้าบอกว่าจะเอาไปตกแต่งร้านซ่อมคอมประมาณนี้มั๊ง

^^~ ตามที่เค้าแนะนำมาครับ
                    เป็นผมก็จะเก็บไว้เหมือนกัน เพราะถ้าเอาไว้ขายมือสอง กล่องก็ช่วยให้ภาพลักษณ์สินค้าดูดีขึ้นครับ

Comment

เก็บเอากล่องเล็กใส่กล่องใหญ่ไปเรื่อยๆ เหอๆ

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post
                        เก็บเอากล่องเล็กใส่กล่องใหญ่ไปเรื่อยๆ เหอๆ
                        โห ถูกใจวิธีนี้จังเลยครับ เด๋วต้องจัดระเบียบหน่อยแล้ว

Comment

เวลาผมซื้อของตัวใหม่ ผมก็ปล่อยตัวเก่า กล่องเก่าไปกล่องใหม่มาแทน สรุปมันก็มีอยู่เท่าๆเดิมอ่ะครับ

Comment

เก็บไว้ อย่าทิ้ง

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                              เวลาผมซื้อของตัวใหม่ ผมก็ปล่อยตัวเก่า กล่องเก่าไปกล่องใหม่มาแทน สรุปมันก็มีอยู่เท่าๆเดิมอ่ะครับ
                              เหมือนกันเลย 555555 ที่หลัก ๆก็จะมี กล่อง CPU เมนบอร์ด การ์ดจอ เคส พวกอุปกรณ์หรือพวกตกแต่งต่าง ๆ ที่ชอบที่สุดคือกล่องโทรศัพย์ นี้ไม่เคยทิ้งเก็บใว้หมด

Comment

Working...
                              X