Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปสมัคร Maxnet แล้วคร้าบบ รอมาติดตั้งคับนานเวอร์ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปสมัคร Maxnet แล้วคร้าบบ รอมาติดตั้งคับนานเวอร์ๆ

ใครใช้ Maxnet มั้งอะคับ เค้ามาติดตั้งให้ภายในกี่วันอ่าคับ ผมวันที่ 8 แล้วยังไม่มีวี่เเววคับ ได้แต่รอๆๆๆ เพื่อนผมไปสมัครของ True 4 วันช่างมาติดให้แล้วอ่า ไวแท้
    ผมอยู๋ มบ.รัตนาธิเบศร์ ใครอยู๋มั้งครับ เนตแรงไหมคับอยากรู้ๆ อิอิ

ของผมประมาณ20วัน(จริงๆ15วันแต่ขอเลื่อน)

Comment

ผมแนะนำในฐานะคนเคยรอนะครับ...
      แนะนำให้โทรจี้บ่อยๆ ครับ ผมโทรติดกันสองวัน วันที่สามไฟรนก้นครับ วันที่สี่นัดติดตั้ง
      แต่พี่แกติดตอน ๖ โมงเย็นเสร็จสองทุ่มกว่าๆ ครับ... สุดๆ อ่ะ เดินสายก็ห่วยบรม T.T

Comment

นานจริง ๆ

ช่วยคันเฟิร์ม ครับ

ต้องวีนนนนน ยังงี้

ชิ

Comment

บ้านไม่เดินสายให้ แค่ข้ามถนน

Comment

ตั้งแต่วันที่ 22มีนา ตอนนี้รอได้เรื่อยๆเพราะมีทรูอยู่ไม่วอรี่

Comment

กำแท้ๆคับ จะพยามโทรจี้ โทรไปก็บอกอยู่ช่วงดำเนินการให้รอช่างติดต่อมา -*-*-*-
              ขอบพระคุนทุกความคิดเหน

Comment

โทรจี้ไปเรื่อยๆ ครับ...

Comment

Working...
                X