Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อน การ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อน การ์ดจอ

คืออยากทราบว่าให้โปรแกรมไรดูความร้อน การ์ดจอ งะคับ

รอบกวนบอกหน่อยนะคับ

มีมาให้กะ Driver อยู่แล้วครับ คลิกขวาที่ desktop แล้ว poperties - advanced ดูแล้วไปที่ temprature ไม่รู้เขียนถูกป่าว

Comment

Originally posted by samura View Post
      คืออยากทราบว่าให้โปรแกรมไรดูความร้อน การ์ดจอ งะคับ

รอบกวนบอกหน่อยนะคับ
      ใช้การ์ดจอรุ่นไรละท่าน

Comment

ดูได้เป็นบางรุ่นเท่านั้น ค่าย ATI ใช้ Catalyst ก็ดูได้

Comment

ผมใช้ asus 1600 pro

Comment

รู้สึกว่ามันจะมะมีเซนเซอร์มาให้นะท่าน ยังไงก้อมะมีให้ดูครับ ใช้นิ้วสัมผัสได้อย่างเดียวครับ !!!

Comment

เหรอ คับ มีวิธีดูแบบอืนไหมคับ

Comment

ติดเทอร์โมมิเตอร์ที่การ์ดเลยดีมั้ยครับ จะดูเมื่อไหร่ค่อยส่งดูเอา
                อิอิ ล้อเล่นน่า

Comment

Originally posted by samura View Post
                  ผมใช้ asus 1600 pro
                  มันไม่มีเซ็นเซอร์ วัดอุณภูมิ จึงไม่สามารถดูได้ครับ (ทุกโปรแกรม) X1600 ทุก ซีรี
                  เคยใช้มาจึงบอกต่อ 555

Comment

Working...
                  X