Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับไม่รู้มันเป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับไม่รู้มันเป็นอะไร

พี่พอจะรู้มั้ยคอมผมมันมีปัญหาแบบว่าเล่นเกมได้ลงเกมได้แต่ผมเปิด Demon Tool แล้ว Update Driver ให้มันเพิ่มช่องจากเมื่อก่อนมันไม่เคยค้างนะครับเด่วนี้มันค้างแล้วไม่ใช่ค้างธรรมดาค้างนานมากๆกว่าปกติหลายเท่าเลยครับ แล้วไม่ใช่เป็นเฉพาะอย่างนี้อย่างเดียวเป็นทุกอย่างเลยครับที่มีการโหลดอะไรเช่น เข้าเว็บแล้วมันจะค้างเลยครับ ท่าปกติค้างแบบกดอะไรไม่ได้เนี่ยผมยอมรับครับ แต่มันค้างแบบผมกด Ctral+Alte+Delte แล้วมันยังขึ้นผมงงมากๆปกติมันค้าง ต้องค้างหมดเลยจริงมั้ยครับสแกนไวรัสแล้วไม่เจอครับ
Working...
X