Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Delux A31 400W vs PSU Dtech 700W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Delux A31 400W vs PSU Dtech 700W

PSU Delux A31 450W vs PSU Dtech 700W (ตัวสีฟ้าครับ) สองตัวนี้ตัวไหนน่าใช่กว่ากันครับ ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้

ปล.เปรียบแค่ 2 ตัวนี้นะครับ ตัวอื่นไม่ต้องเพราะได้มา 2 ตัวนี้และสเปคก็ไม่เท่าไหร่จะเปลี่ยนให้พี่ชายอะครับตอนนี้เครื่องไม่ติดอะไรเลยคิดว่า psu ไปแน่ๆ ไฟไม่เข้าใดๆ ทั้งสิ้น

เอารูปมาให้ท่าน :[HARDMAN]: ชมครับ
    Last edited by jocknaja; 13 Sep 2009, 23:14:33.

สนใจ Dtech 700W ตัวสีฟ้าเหมือนกันแต่ไม่มีข้อมูลเลย รอคนใช้จริงมาตอบ

Comment

700w ตัวเท่าไหร่หว่า (เครื่องใช้เย๊อะขนาดนั้นเลยหร๋อ) เอาเงินไปซื้อ iCute TT ดีกว่ามั้ย

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
        700w ตัวเท่าไหร่หว่า (เครื่องใช้เย๊อะขนาดนั้นเลยหร๋อ) เอาเงินไปซื้อ iCute TT ดีกว่ามั้ย
        945บาทครับ รู้ว่าวัตต์ปลอมแต่ก็น่าลอง อิอิ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
          ผมได้มาทั้ง 2 ตัวสเปคไม่เท่าไหร่หรอกครับพอทั้งคู่นั้นแหละแต่อยากรู้ว่าตัวไหนมันดีกว่า

Comment

Originally posted by jocknaja View Post
            ผมได้มาทั้ง 2 ตัวสเปคไม่เท่าไหร่หรอกครับพอทั้งคู่นั้นแหละแต่อยากรู้ว่าตัวไหนมันดีกว่า
            Dtech 700w +12vมันกี่Aครับอยากรู้

Comment

เย็นๆ จะมาถ่ายให้ดูครับ

Comment

เคยใช้ D-tech 450W รุ่น2พัดลม ก็ ok ดี แต่ก็อย่างว่า วัตต์ไม่เต็ม อิอิ ไฟ ดอปเยอะเหมือนกันเวลาโหลด

Comment

ผมชอบ Delux มากกว่า 55+

Comment

เอารูปมาให้ ท่าน:[HARDMAN]: ชมแล้วครับ

Comment

+12v 24a แจ่มเหมือนกันนะเนี่ย เสียดายไม่มีหมายเลขRUจะดูหน่อยบริษัทไหนทำ ขอบคุณจขกท.มากครับ

Comment

ไม่มีคนตอบเลย

Comment

เป้นผมเลือก dtech อะครับ

Comment

เอาชื่อเสียง Delux ดีกว่ามากครับ แต่ Dtech น่าลองเหมือนกันถูกจริงๆ

Comment

Working...
                            X