overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: [งานถ่าย] :คอนเสริต์และงานแถลงข่าว Sony

OverclockZone Member ด๊อกเตอร์แซด's Avatar
    ในใจของเธอตลอดไป....

Default [งานถ่าย] :คอนเสริต์และงานแถลงข่าว Sony

ฮุ ๆ ๆ ไม่ได้แว๊บมาแถวนี้ซะนาน แสนนาน ฮุ ๆ ๆ ๆ ๆ
    วันนี้ออกปทำงานตามภาษาช่างภาพเดิม ๆ ฮุ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เลยนำภาพมาให้ชมซะหน่อย
    เสียดายไม่ได้แว๊บเข้าไปทัก คุงพีคุง เพราะมัวแต่ถ่ายหน้าสเตจอยู่ งานนี้อาจจะถ่ายมาไม่หมดนะครับเนื่องจากฟ้าฝนไม่เป็นใจอย่างยิ่ง เป็นกำลังใจให้ ทีมงาน Sony ทุกท่านะครับ ฟ้าฝนไม่เป็นใจเลยจริง ๆ ฮุ ๆ ๆ ๆแต่ไม่เห็นทีมงาน OCZ สักคนเลย

ช่วงนี้ ฟ้าฝน มันไม่เป็นใจเท่าไร ยังไงดูแลสุขภาพกันหน่อยเน่อ.........

OverclockZone Member SaManTa[GTR]'s Avatar
    ซอยเสือใหญ่(รัชดา36)

งานนี้ไม่มีสาวๆ เลยหลอครับพี่

มีแต่ผู้ชาย ^^

OverclockZone Member ด๊อกเตอร์แซด's Avatar

Quote Originally Posted by SaManTa[GTR] View Post
    งานนี้ไม่มีสาวๆ เลยหลอครับพี่

มีแต่ผู้ชาย ^^
    เห็นบอร์ดนี้ชอบผู้ชายกันเลนเอามาฝากไง ฮุๆๆ ฮ่าๆๆๆ

OverclockZone Member SaManTa[GTR]'s Avatar
    ซอยเสือใหญ่(รัชดา36)

Quote Originally Posted by ด๊อกเตอร์แซด View Post
    เห็นบอร์ดนี้ชอบผู้ชายกันเลนเอามาฝากไง ฮุๆๆ ฮ่าๆๆๆ
    รู้ใจ

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

พอดีทีมงาน OCZ ต้องอลังการ ล่องแม่น้ำเจ้าพระยากับปนัดดา เรืองวุฒิอะไรอย่างเง้

เค้าไปกับสาวๆกันหมดแล้วต่างหากล่ะ

OverclockZone Member numpepsi's Avatar

Quote Originally Posted by ด๊อกเตอร์แซด View Post
    ผมยังชอบสาวๆอยู่นะ ไงก็เก็บสาวๆมาฝากมั่งนะครับ

OverclockZone Staff Basskyline's Avatar

Quote Originally Posted by NICKKIEZ View Post
    พอดีทีมงาน OCZ ต้องอลังการ ล่องแม่น้ำเจ้าพระยากับปนัดดา เรืองวุฒิอะไรอย่างเง้

เค้าไปกับสาวๆกันหมดแล้วต่างหากล่ะ
    หรอยๆ วันหลังพาสาวๆ ไปถ่ายรูปอย่าลืมชวนไปมั่งหล่ะ อิอิ

OverclockZone Member Kengjeed's Avatar
    บางกรวย-ไทรน้อย

ภาพใสจังเลยฮะ

OverclockZone Member mix_up's Avatar

งานดีหวะ.....ไม่ชวนไปถ่ายด้วยเลยนะแก.....มีเคืองนะโว๊ย

OverclockZone Member arayakosol's Avatar
    Tablek85's Stadium

Quote Originally Posted by NICKKIEZ View Post

แปลว่างาน Sony ไม่น่าสนใจ ไม่อลังการ ( กระจอก ) งั้นหรอครับ OCZ ถึงไม่ไป *0*

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

ฮุ ๆ ๆ ไม่ได้แว๊บมาแถวนี้ซะนาน แสนนาน ฮุ ๆ ๆ ๆ ๆ
    วันนี้ออกปทำงานตามภาษาช่างภาพเดิม ๆ ฮุ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เลยนำภาพมาให้ชมซะหน่อย
    เสียดายไม่ได้แว๊บเข้าไปทัก คุงพีคุง เพราะมัวแต่ถ่ายหน้าสเตจอยู่ งานนี้อาจจะถ่ายมาไม่หมดนะครับเนื่องจากฟ้าฝนไม่เป็นใจอย่างยิ่ง เป็นกำลังใจให้ ทีมงาน Sony ทุกท่านะครับ ฟ้าฝนไม่เป็นใจเลยจริง ๆ ฮุ ๆ ๆ ๆแต่ไม่เห็นทีมงาน OCZ สักคนเลย
    Quote Originally Posted by arayakosol View Post
    แปลว่างาน Sony ไม่น่าสนใจ ไม่อลังการ ( กระจอก ) งั้นหรอครับ OCZ ถึงไม่ไป *0*
    เค้าไม่ไปก็คงมีเหตุผลของเค้าแหละครับ ยุ่งอะไรกับเค้าหรอ ? ทำอย่างกับว่าถ้าคน OCZ ไป
    คุณจะคุยกับเค้าไปยุ่งกับเค้า ในเมื่อถ้าจะต่างคนต่างอยู่กันแล้ว ไม่ต้องถามถึงหรอกครับ
    ชิล ๆ

และถ้าผมพูดอะไรผิดไป ก็กล่าวขออภัยมาไว้ ณ ที่นี้

และยังไงถ้าวันหลังถ้าเจอทีมงาน OCZ ช่วยมาทักกันด้วยนะครับ ยินดีต้อนรับครับ^^
    Last edited by มหาชะนี; 15 Apr 2009 at 01:10:29.

Muslim Overclocker LoVePaNCaKe's Avatar

แวะมาดูหน่อย นานๆจะมาห้องนี้ที

OverclockZone Member OT's Avatar

เห่อๆ คนนี้จะไปงานนั้น คนนั้นจะไปงานนี้ ก็ไม่เห็นจะน่าเอามาตั้งแง่อะไรนะคับ

ทาง OCZ ไม่ได้ไปงานไม่ได้แปลว่างานมันไม่น่าสนใจ
    แต่ละคนก็มีเหตุผล มีภาระหน้าที่
    สมมติเป็นผม ถ้าแยกร่างไปได้
    ผมก็อยากไปทุกที่แหละ แต่ถ้าไม่ว่างจะให้ทำไง

ยังไงก็ใจเย็นๆกันหน่อยเน้อ อย่ามองแต่มุมตัวเอง
    อย่าเอาตัวเองไปตัดสินคนอื่น อย่ามองแง่ร้ายมากนัก

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

เค้าผ่านมาดู อ่ะนะ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by มหาชะนี View Post
    เค้าไม่ไปก็คงมีเหตุผลของเค้าแหละครับ ยุ่งอะไรกับเค้าหรอ ? ทำอย่างกับว่าถ้าคน OCZ ไป
    คุณจะคุยกับเค้าไปยุ่งกับเค้า ในเมื่อถ้าจะต่างคนต่างอยู่กันแล้ว ไม่ต้องถามถึงหรอกครับ
    ชิล ๆ

และถ้าผมพูดอะไรผิดไป ก็กล่าวขออภัยมาไว้ ณ ที่นี้

และยังไงถ้าวันหลังถ้าเจอทีมงาน OCZ ช่วยมาทักกันด้วยนะครับ ยินดีต้อนรับครับ^^
    Overclockzone Staff เขาตอบคำถามสมาชิกกันแบบนี้หรอคับ เห็น จขกท.เขาก็ถามดีๆ กลับตอกกลับไปว่า"ยุ่งอะไรกับเค้าหรอ?"
    ถ้าตอบแบบไม่พอใจจะตอบ ก็หุบปากไว้เฉยๆก็คงไม่มีใครว่านะคับ งิงิ

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

Quote Originally Posted by FOX-ER View Post
    Overclockzone Staff เขาตอบคำถามสมาชิกกันแบบนี้หรอคับ เห็น จขกท.เขาก็ถามดีๆ กลับตอกกลับไปว่า"ยุ่งอะไรกับเค้าหรอ?"
    ถ้าตอบแบบไม่พอใจจะตอบ ก็หุบปากไว้เฉยๆก็คงไม่มีใครว่านะคับ งิงิ
    โอ๊ะ ๆๆ ผมขอโทษครับ
    ไม่รู้จะแก้ไขยังไง เอาเป็นว่าท่อนนั้นผมมีเจตนาที่จะพิมพ์ว่า
    "มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ" แต่เผอิญผมใช้ภาษางี่เง่าเองครับ
    จะด่าจะว่าอะไรผมก็ได้ครับ ผมยอม ...

ยังไงต้องขอโทษคุณ จขกท. กับคุณ FOX-ER นะครับ
    ไม่ให้อภัยไม่เป็นไรครับ ถือว่าผมยอมรับผิดแล้ว

แต่ว่า "มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ"
    Last edited by มหาชะนี; 15 Apr 2009 at 19:28:30.

G.แก้มก้น Member NICKKIEZ's Avatar
    http://phonpanu.tumblr.com/

((พูดลอยๆ แบบเคลียร์ๆ ใส่บอร์ดสาาาธารณะ พอใจจะพูด ใครมีปัญหา เคลียร์ได้ ไม่มีปัญหาครับ ที่นี่ชิวๆ))

ใครรับยาขมก็หายป่วยกันไป รับของหวานแต่รับยาขมไม่ได้!! ก็ป่วยต่อไป

ป่วยไม่พอ เคลียร์แล้วขอให้เคลียร์จริงๆ ไม่ใช่แค่ในโทรศัพท์ แล้วต่อหน้าบอร์ด ลับหลังกับคนสนิทใหม่ สังคมใหม่ แล้วทำตัวไม่รู้จักโต มัวแต่โมเมแต่งเรื่องไม่เนียนป้ายสีคนอื่น!!

ด้วยความเคารพครับ พี่ที่เลิฟ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พอดีบางคน ไม่ได้ปากดีแต่ในบอร์ดน่ะสิ!

บางคน ก็พูดแต่เรื่องที่รู้!!
    Last edited by NICKKIEZ; 16 Apr 2009 at 18:59:20. Reason: เพิ่มเติม บางคน

gidd009's Avatar
    บางกรวย นนทบุรี อ่ะจ้า

ไหงกระทู้เริ่มกรุ่นๆละคร้าบบบบ พี่น้องคร้าบบบบ

OverclockZone Member arayakosol's Avatar
    Tablek85's Stadium

คนบางคนก้มีเจตนาไม่ดี
    คนบางคนก็ทำเหมือน โต แล้ว
    แต่ก็ยังอยากจะด่าชาวบ้าน ติดที่หน้าที่ หน้าตา ตำแหน่งทางสังคม
    พยายามพูดด้วยคำพูดที่ดี แต่เชือดเฉือน

บางคนก็ยังเด็ก แต่ปากเก่งในเว็ปบอร์ด
    ทำเหมือนรู้ไปหมด แต่ไร้ซึ่งกาลเทศะ

แล้วที่ มหาชะนีบอกต่างคนต่างอยู่แล้ว
    หมายถึงอะไร หมายถึงเมื่อก่อนรวมกัน
    ตอนนี้แตก หรือ แยกกัน
    หรือว่าอะไร ?

Quote Originally Posted by arayakosol View Post
    คนบางคนก้มีเจตนาไม่ดี
    คนบางคนก็ทำเหมือน โต แล้ว
    แต่ก็ยังอยากจะด่าชาวบ้าน ติดที่หน้าที่ หน้าตา ตำแหน่งทางสังคม
    พยายามพูดด้วยคำพูดที่ดี แต่เชือดเฉือน

บางคนก็ยังเด็ก แต่ปากเก่งในเว็ปบอร์ด
    ทำเหมือนรู้ไปหมด แต่ไร้ซึ่งกาลเทศะ

แล้วที่ มหาชะนีบอกต่างคนต่างอยู่แล้ว
    หมายถึงอะไร หมายถึงเมื่อก่อนรวมกัน
    ตอนนี้แตก หรือ แยกกัน
    หรือว่าอะไร ?
    ใจร่ม ๆ หน่อยไอ้น้อง ไม่มีอะไรหรอก อย่าทะเลาะกัน...ดูรูปสวย ๆ ต่อดีก่าน๊า....ไม่อยากให้กระทู้เดือดนะ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks