Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากจะลองแกะซ๊อคเก็ตออกมาจากบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากจะลองแกะซ๊อคเก็ตออกมาจากบอร์ด

ผมใช้ amd อะครับจริงๆก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่เพียงอยากลองแกะ ซ๊อคเก็ตที่ใส่ cpu ที่มันติดอยู่กับบอร์ดอะครับสามารถทำได้ไหมครับ โดยที่แกะแล้วยังสามารถประกอบใช้ได้เหมือนเดิม - -*

จะเอาจริงๆเหรอท่าน
    ผมคิดว่าไม่น่าจะได้นะครับ คงเชื่อมต่อไว้เรียบร้อยแล้วล่ะ
    แต่ละขารับส่งข้อมูลเกียวกับอะไรมั่งไม่รู้เต็มไปหมด

แล้วก็ไม่พัง หรือต้องเปลี่ยนอยู่แล้วด้วย
    คงทำมาจากโรงงานไม่ได้ไว้สำหรับถอดได้อยู่แล้วด้วยแหละ

ถ้าแกะจริงๆนี่โหดมากเลยนะนั่น = ='

Comment

ถึงจะแกะออกมาได้ และใส่ไปแบเทพๆก็ถอะ แต่ละขาอยูใกล้กันมากๆ เอาหัวแร้งมาบัดกรีไม่ไหวหรอก แล้วมันมีตั้งกี่ร้อยขา ถ้าพลาดแค่ขาเดียวเท่านั้น ก็เปิดไม่ตืดอีกเลย

Comment

เวลาท่านคงว่างอ่ะน่ะ อิอิ

Comment

ดีครับหาอะใรทำเล่นๆ ช่วงปิดเทอม 555+

Comment

Originally posted by Exisฯ View Post
            ดีครับหาอะใรทำเล่นๆ ช่วงปิดเทอม 555+

+1 ครับผม

Comment

แกะนะแกะได้ แต่ใส่กลับไปจะใช้ได้ป่าว ไม่แน่ใจ อิอิ ของยังใช้ได้อย่าเสี่ยงดีกว่า

Comment

ไปหา ซื้อ บอร์ดมือ 2 ตัวละ 500-600

มาแกะเล่นไปครับ

หรือไม่ก็หาบอร์ดเสียมาแกะโลด

Comment

ถามอิกข้อครับ ตอนนี้เขามีสารละลายซิลิโคลนรึยังครับ

Comment

Working...
                  X