Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสาย ที่ต่อจากRom(แพ)เข้า Md ทีจิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำสาย ที่ต่อจากRom(แพ)เข้า Md ทีจิ

เอาแบบ ใช่งานดี สีเส้นไม่เน้น อะครับ
    แล้วมันแตกต่าง จากใส่ แพ เดิม เยอะไมครับ

ผมใช้ Coolermaster ก็โอเคดีอ่ะ แบบสายกลมๆ ระยะ***งระหว่างสองหัว ยาวดี ค่อนข้างทนดีครับไม่ขาดในง่ายเหมือนสายแพรถูกๆทั่วไป

Comment

เหมือนกันครับ
      เส้น ละ 10 ฿ ทนเหมือนกัน โดนใบพัดลม CPU สายแพชีก ใบพัดหักไป 1 ใบ
      สายแพใช้งานได้ปกติ แต่ต้องซื้อซิงค์ใหม่ เซ็งเลย (9500LED)
      *ให้สายแพขาดไปเลยนี้ก็ดีแล้วดันเหนี่ยวจัดเสียตัง 1800฿ เลย*

Comment

-*- เห็นบอกว่าความเร็วในการ รับ ส่งจะเร็วกว่า หรือ
        เหมือนสาย แพร เลยหรอ

Comment

Working...
        X