Announcement

Collapse
No announcement yet.

WD3200BJKT HDD NB รุ่นนี้มีขายที่พันทิพไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WD3200BJKT HDD NB รุ่นนี้มีขายที่พันทิพไหมครับ

อยากได้ NB HDD WD3200BJKT Western 320 Gb 7200 rpm รุ่นนี้งะครับที่พันทิพจะมีไหมครับหรือมีขายที่ไหนช่วยแนะนำ
    ทีครับ
    Last edited by pisitch; 8 Apr 2009, 12:04:00.

ต้อง BEKT นะครับ ไม่ใช่ BJKT

ในพันทิพ ต้องไปเดินแถวๆร้าน Hardware House ครับผม

Comment

BJKT มีจริงๆครับท่าน มันต่างกันตรงที่ มีระบบFree Fall Sensor

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่ามีขายที่ไหน แต่ก็อยากหามาใช้ซักตัวเหมือนกัน
      Last edited by ExTremeZ; 9 Apr 2009, 21:42:35.

Comment

แพงครับ เอาจริงๆ หาให้ได้ แต่ พค นู่นนะ

Comment

เจอแต่ 160 GB อ่ะใน HWH ที่ฟอร์จูน

BJKT ไปส่องมาแล้ว

Comment

ราคาน่าจะประมาณ 3 พันกว่าๆนะผมว่าแต่ผมหามาหลายที่แล้วไม่เจอซักทีเห็นเขาบอกว่ามีที่ hardware house
            กับ BigIt นะแต่ผมก็ไม่รู้อีกว่าสาขาไหนจะมีให้ถ้าไม่ได้จิงๆคงต้องเป็น BEKT แล้วเหอๆๆๆเซง

Comment

320@7200 BJKT ต้องสั่งจาก ปปปป ครับ
              น่าจะราวๆ 4xxx

Comment

Working...
              X