Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนฯช่วยด้วยครับ ที่ไหน มี Benq s57 ขายบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของขาดตลาดเหรอครับ ?
    เหมือนไม่นานไปเดินพันทิพย์ ยังเห็นอยู่เลย

Comment

^
      ^
      ^
      จริงดิ ร้านไหน อยากได้เหมือนกัน *0*

Comment

ในกทม ไม่มีเลยคับของมาหลังสงกรานต์ล็อต2

ส่วนต่างจังหวัดมีบ้างตัว2ตัวเหลือจากคอมมาต(ที่กทมหมดคนซื้อกทมเวลาเคลมจะได้ไปง่าย)

Comment

ผมรอได้ครับ ^^

รอถึงขนาดนี้แล้ว รออีกนิดละกัน

โน้ตบุคเครื่องแรกของผม
          รอก่อน!!

Comment

รอปลายปีเลยครับ มีของแรงออกมาให้เล่นกานแน่ อิอิ ล้อเล่นง้าบ

Comment

ผมจะนำเข้ามาขายเอง

ไม่รู้จะมีคนสนมใจรึเปล่า.....

Comment

ผมไปจองที่ shop benq ที่ fortune อะครับ(2000 บาท) ของมาสิ้นเดือนครับ

Comment

BenQ s57 ราคาอยู่ที่ 33,900
                  15.6"LED Blacklight, Bluetooth, Pentium-M P8700, DDR2 2GB1, S320G54, SPMT8, Intel5100

รบกวนทิ้งเบอร์โทรศัพท์หรือ Email ไว้ทีนะคะ
                  จะนำเสนอสินค้าและราคา รับรองถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่ะ

ModernSave...Saveทุกครั้งที่ซื้อ
                  สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.modernsave.com/
                  หรือ 02-9389184 & 02-9389185 & 089-1771250
                  info@modernsave.com

Comment

Working...
                  X