Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยคับ ว่า แบบ นี้ หาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยคับ ว่า แบบ นี้ หาซื้อได้ที่ไหน

ผมอยากได้เหมือนในรูปที่วง ไว้ (slot h/d) จ้า

มีขายไหมคับ หาได้ที่ไหน

ช่วยตอบทีคับ

จะซื้อรัยล่ะคับ ที่วงใว้มี HDD พัดลม สายIDE สาย SATA อ่ะเลือกมาครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
      จะซื้อรัยล่ะคับ ที่วงใว้มี HDD พัดลม สายIDE สาย SATA อ่ะเลือกมาครับ
      จะเอาตะแกรงใส่ฮาร์ดดีสมั่ง 555 หายากกกกกกก (ซื้อเคสใหม่ง่ายกว่า)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        จะเอาตะแกรงใส่ฮาร์ดดีสมั่ง 555 หายากกกกกกก (ซื้อเคสใหม่ง่ายกว่า)

หรือถ่านเมนบอดน้ะ

Comment

~BluesKY~ จะซื้อรัยล่ะคับ ที่วงใว้มี HDD พัดลม สายIDE สาย SATA อ่ะเลือกมาครับ

ช่างแกล้งเค้าจังน้อ

Comment

มันคือ RAck Harddisk นั่นเองคับ

Comment

icage ครับ ใส่ได้ 3 ลูก ติดในช่อง 5.25 ซื้อที่เจได

Comment

เอกลักษณ์ของเคส Lian Li เขาล่ะ อยากได้แบบนั้นเป๊ะๆก็ต้องซื้อเคส Lian Li ล่ำ ถึก บึกบึน

Comment

Case DELUX

Comment

ในรูปเป็นเคส lian li ครับ ถ้าไม่ผิด รุ่น PC-G7 นะครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                      icage ครับ ใส่ได้ 3 ลูก ติดในช่อง 5.25 ซื้อที่เจได
                      ขอบคุณมากๆๆคับ

ตอบได้ตรงใจที่สุดเลย

Comment

Working...
                      X