Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อย ครับ... 2ตัวนี้ (เล่นเกมด้วย )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อย ครับ... 2ตัวนี้ (เล่นเกมด้วย )

จิงๆมีpc แล้ว แต่อยากได้โน๊ตบุคมาเล่นเกมด้วยจะเอาโน๊ตบุค แรงๆ
    เลยเข้าไปดูใน *****************

อยากให้ลงความเห็นช่วยหน่อยครับ
    ตัวที่มองไว้ (ในเว็บ)

ตัวแรก
    --ASUS F81SE-VX014D--
    Prize : 27,500 บาท
    CPU : Intel Core 2 Duo T6400 (2.0 GHz, FBS 800 M
    VGA : ATI Radeon HD4570
    RAM : 2 GB DDR2
    SCREEN : 14 inch WXGA (1366x768)

ตัวที่สอง
    --BenQ Joybook X31-LM04--
    ราคา:30,900 บาท
    cpu:Intel Core 2 Duo L7500 (1.6 GHz,
    Vga:nVidia GeForce 8600M GT - DDR3
    Ram:2 GB DDR2
    Screen:13.3 inch WXGA (1280x800)

ในเวปมันมีตารางเปรียบเทียบว่า --ASUS F81SE-VX014D-- เล่นเกมได้ดีกว่า แถมราคาถูกกว่า

คือทั้งความคุ้มค่าและราคาถูก...ควรเลือกตัวไหนดีครับบ

ปล.ขอบคุณครับบ

แน่นอนคับ F81Se ลื่นกว่าคับ

บริการAsus ทุกระดับประทับใจ อิอิ
    2ปี เน้นๆ

Comment

Asus คร้าบ

ถึงแม้ผมจะเปนแฟน BenQ ก็ตาม 555+

Comment

อยากได้หลายๆความคิดเห็นอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

กาดจอเบนคิวแรงกว่าและใช้ชิพอินเทล
          ส่วนอัลซุสกาดจอด้อยกว่านิดนึง(ประมาณเกือบเท่าs41) cpu แรงกว่า

มองโดยภาพรวมผมว่าไม่ต่างแต่อัลซุสน่าเหนือกว่านิดๆ

Comment

ASUS

Comment

Asus

Comment

ซื้อมาละครับ 28500 บาท แรงครับเล่นเกม ปรับ อย่าง highแต่ทำไมเสียงค่อยจังหว่า

Comment

Originally posted by mafiacs View Post
                  ซื้อมาละครับ 28500 บาท แรงครับเล่นเกม ปรับ อย่าง highแต่ทำไมเสียงค่อยจังหว่า
                  อัลซุสลำโพงเสียงไม่ดังทุกรุ่นและคับ ทำใจ

นอกนั้นดีหมด
                  Last edited by 12345678910; 11 Apr 2009, 07:20:59.

Comment

ก็เกือบๆ ทุกตัวที่มีละคับ ทำใจเรื่องนี้ เว้นตัวที่ติดลำโพงพะยี่ห้อมา

Comment

Working...
                    X