Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี่ ToT อัพเป็น 3mb ให้แต่...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปืงสวยงามแต่bandwidthห่วยอะ 3m มาแค่นั้นหรอครับ แต่ท่านยังดีปิง 30 ผมใช้อ่าปิง 199

Comment

อุ๊ย ยิ่งดูยิ่งอิจฉา เอิ๊กๆ คนอื่น 2-3-4-5-8Mกัน ไอ้เรายัง56Kอยู่เลย

แงแง

Comment

แปลกนะ ของผมก็เป็นนะช่วงแรกแต่พอโทรไปที่ศูนย์เขาบอกว่าให้เปลี่ยนAcc.จาก Goldcyber เป็น platinum
        นอกนั้นใช้ตัวเดิม ทีนี้เร็วปื๊ด

Comment

ถ้าเดิมใช้ 1.5 Mb ลองเปลี่ยน user ยัง ครับ

ถ้าเปลี่ยนแล้ว แปลว่า เบอร์ท่าน อยู่ บน โครงข่าย ATM มันก็วิ่งได้แค่นั้นแหละ ครับ
          ถ้าช่างเป็นงาน จะย้ายขึ้น โครงข่าย IP ให้ครับ
          แต่ถ้า ยังเท่าเดิม ถือว่าท่านโชคร้ายแล้วแหละ ช่างก็จะ งม กันต่อไป
          เพราะพนักงานที่ดูแล Bandwith ส่วนกลาง พูดเป็นอยู่คำเดียวว่า ปกติๆ (ตรงไหนวะ)

แถวบ้านผมปกติดี DSL up time 10 วันขึ้น (แถวสวนธนอ่ะ ครับ) อิอิ
          ถ้าเน็ตไม่ล่มจริงๆ ไม่ค่อยมีปัญหา แต่ 1 เมก บิทยังไง ก็ 105
          หลังสงกรานต์ จะ เอา 3 เมก มันจะให้มั้ยเนี่ย

Comment

คลอง 3 ใช้ได้ไม่นิ 3m TOT

Comment

Originally posted by zigmabadcat View Post
              ถ้าเดิมใช้ 1.5 Mb ลองเปลี่ยน user ยัง ครับ

ถ้าเปลี่ยนแล้ว แปลว่า เบอร์ท่าน อยู่ บน โครงข่าย ATM มันก็วิ่งได้แค่นั้นแหละ ครับ
              ถ้าช่างเป็นงาน จะย้ายขึ้น โครงข่าย IP ให้ครับ
              แต่ถ้า ยังเท่าเดิม ถือว่าท่านโชคร้ายแล้วแหละ ช่างก็จะ งม กันต่อไป
              เพราะพนักงานที่ดูแล Bandwith ส่วนกลาง พูดเป็นอยู่คำเดียวว่า ปกติๆ (ตรงไหนวะ)

แถวบ้านผมปกติดี DSL up time 10 วันขึ้น (แถวสวนธนอ่ะ ครับ) อิอิ
              ถ้าเน็ตไม่ล่มจริงๆ ไม่ค่อยมีปัญหา แต่ 1 เมก บิทยังไง ก็ 105
              หลังสงกรานต์ จะ เอา 3 เมก มันจะให้มั้ยเนี่ย
              ช่วยขยายความ โครงข่าย ATM หน่อยครับว่าเป็นยังไง

Comment

อยากได้มั่งอะครับ

Comment

Update!

เมื่อไหร่มันจะวิ่งถึง 2mb

T^T

Comment

ว่าจะโทรไปถามตั้งนานละ ว่าบ้านผมใช้ 3mb กับเค้าได้มั้ย ไม่งั้นคงเปลี่ยนไป maxnet ละ

Comment

ขอไป 1 เดือนแล้วครับ

แม่งมันยังไม่อัพให้เลย

มันให้ Accout มันเปลี่ยน

เริ่มแรกมันเป็น Goldcyber

แล้วมันเล่นไมไ่ด้

ผมเปลี่ยนเป้น Platinum

มันก็เล่นได้

แต่ใันเป็น 2Mb

ตอนไปขอ

มันบอก บ่ายๆนะค่ะ

บ่ายๆเยี่ยไร

1 เดือนละ

ยังไม่อัพให้

(ที่บ่นมานี่คือมันเน่ามา 6 วันละปิง 9999)

Comment

แถวปทุมธานี ธัญบุรีคลอง3 มี3MBได้ป่ะครับ
                        จะเปลี่ยนไปใช้เม็กเน็ตก็ไม่มีคู่สาย

Comment

รู้สึกถ้าจะไปขอ 3 Mb ต้องตกเป็นทาสอีก 1 ปี O_o!

Comment

Working...
                          X