Announcement

Collapse
No announcement yet.

*แนะนำ*โปรแกรมตัดต่อ ที่สามารถ ตัดคลิปเป็นฉากที่เราต้องการทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *แนะนำ*โปรแกรมตัดต่อ ที่สามารถ ตัดคลิปเป็นฉากที่เราต้องการทีครับ

คือสมมุดว่า ผมมีคลิปนึง แต่ผมต้องการแค่ นาทีที่ 02.30-02.35 อยากทราบต้องใช้โปรแกรมอะไรตัดออกมา แล้วสมมุดจะเอาลงเว็ป เป็นไฟล์ .gif จะแปลงยังงัยหรอครับ เพราะไฟล์คลิปเป็น avi ถ้าตัดออกมาคงจะเป็น avi ไม่ใช่ gif

ขอบคุณครับ

ดันนิดนึงนะครับ

Comment

โปรแกรม TMPGEncAuthoringWorks 4 สำหรับตัดต่อไฟล์
      โปรแกรม 123 AVI TO GIF CONVERTER มีโปรแกรมแปลง .avi เป็น .gif

Comment

Originally posted by renaw View Post
        โปรแกรม TMPGEncAuthoringWorks 4 สำหรับตัดต่อไฟล์
        โปรแกรม 123 AVI TO GIF CONVERTER มีโปรแกรมแปลง .avi เป็น .gif
        ผมขอคีย์ 123 avi to gif 3.2 ทีสิครับ ผมหาแล้วแต่ไม่ได้เพราะ ผมใส่เสร็จ มันขึ้นให้ใส่อีกตลอดๆเลย

Comment

Originally posted by hamtaro55 View Post
          ผมขอคีย์ 123 avi to gif 3.2 ทีสิครับ ผมหาแล้วแต่ไม่ได้เพราะ ผมใส่เสร็จ มันขึ้นให้ใส่อีกตลอดๆเลย
          pm ไปแล้ว

Comment

Working...
          X