Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยร้อนถึงขนาดนี้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยร้อนถึงขนาดนี้บ้างครับ

GALAXY 9800 GTX+ 512 MB DDR3
    ห้องไม่มีแอร์ เปิดเคส เล่นหน้าร้อน
    หลังจากเล่น NFS: Prostreet ต่อออกจอ LCD TV 32"

.....

Comment

กะลาสี มันร้อนอยู่เเล้วครับ
      เปลี่ยนซิ้งซะก็ดี

Comment

ร้อนมากมาย -*- (แล้ว Idle เท่าใหร่ นั้นนะ) ฝากไก่ใว้อบในเคสตัวหนึ่งได้ ปาว ^^
        ลากไป 810 / 1250 ยังไม่ร้อนขนาดนั้นเลย (full load 70c กว่าๆ เอง)
        * แต่ CPU ร้อนโครตๆ หิหิหิ เกือบๆ 90c ละ -*-

Comment

ตัวนี้หรือเปล่าครับ ถ้าตัวนี้ก็ ปกติครับ ต่อให้ปรับ พัดลม 100% ก็ไม่ช่วยอะไรเลยครับ

Last edited by prombunglam; 8 Apr 2009, 21:38:39.

Comment

3850 ผม 95 อิอิ

Comment

ของผม เต็มที่ 63 องศา
              รีบหาซื้อซิ้งค์ มาเปลี่ยนด่วนครับ
              ระวังพังนะครับ

Comment

แก๊สหมด กะทะไม่ได้ล้าง ... การ์ดจอช่วยท่านได้ จะผัดจะทอดจะต้ม
                นี้คือนวัตกรรมใหม่ แห่งเทคโนโลยี... เทพเจ้าแห่งความร้อน...

Comment

Originally posted by prombunglam View Post
                  ตัวนี้หรือเปล่าครับ ถ้าตัวนี้ก็ ปกติครับ ต่อให้ปรับ พัดลม 100% ก็ไม่ช่วยอะไรเลยครับ

ตัวนี้แหละครับ ผมเคยเอามาโชว์ทีนึง

Originally posted by TWK. View Post
                  ร้อนมากมาย -*- (แล้ว Idle เท่าใหร่ นั้นนะ) ฝากไก่ใว้อบในเคสตัวหนึ่งได้ ปาว ^^
                  ลากไป 810 / 1250 ยังไม่ร้อนขนาดนั้นเลย (full load 70c กว่าๆ เอง)
                  * แต่ CPU ร้อนโครตๆ หิหิหิ เกือบๆ 90c ละ -*-
                  Idle ตอนนี้ประมาณ 70 ครับ

Comment

ระอุ เลยพี่น้องครับ ..

Comment

เคยใช้ 3870 ร้อนอยู่ 110 องศาครับ แต่ไม่มีแฮงค์ เล่นได้ปกติ

Comment

โหหห ผมว่าของผมร้อนแล้วนะยอมเลยยย

Comment

Idle 70 เปลี่ยน ซิ้งด่วนครับ

Comment

ระวังครับ เดี๋ยวเจอ Heat cycle เหมือนของผม แล้ว นานกว่าจะหาย

Comment

ของผมขนาด 65.c ลองเอามือจับดูยังจะลวกเลยถ้าขนาดนั้นจับจะขนาดไหน...

Comment

Working...
                              X