Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยคร้าบๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยคร้าบๆๆๆ

(ซื้อมาไหม่อะคับ)ผมใช้ winfast 8800gt อยู่คับ เวลาใช้งานสัก ครึ่งชั่วโมง มันก็ค้างดับไปเฉยครับไม่ทราบว่า อาการแบบนี้มันเป็นที่ subply ไหมคับ หรือว่าเป็นที่อย่างอื่น พอดีการ์ดจอพึ่งซื้อมาครับ เคย flash bios เป็น 9800gt (ตอนนี้ใช้ตัวนี้อยู่ครับ ) เวลาช้งานสักแปปหรือว่าดูหนังมันก็ดับอะครับ ไม่ทราบว่าอาการที่การ์ดจอไฟไม่พอเป็นยังงัยครับ แล้วถ้าผมจะ flash bios เป็นตัวเดิมทำยังงัยครับ(พอดีว่าไม่ได้ทำเองเรื่อง flash คับ ทำไม่เป็นเรยครับ)ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

subply ผม ยี่ห้อ dtech 450วัต มันบอกว่าวัตเต็มอะนะ

Comment

เปลี่ยน psu ด่วนๆ ก่อนจะไปแบบไม่กลับ

Comment

โอเคครับ แนะนำหน่อยครับรุ่นไหนดี

Comment

Tt 470 w 1900

Comment

ปัญหาของท่านอาจจะไม่ได้มาจากการ์ดจอก็เป็นได้นะครับ ลองเช็คดูก่อน โดยเฉพาะความร้อน

Comment

Working...
            X