Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไทรน้อยใครอัพแล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไทรน้อยใครอัพแล้วบ้างครับ

ผมโทรไปถามทางTrue เขาบอกว่าผมรับได้สูงสุดแค่ 1 M แล้วที่ผมไปเช็คมาคืออะไรเอยตามภาพ จะรับได้แค่ 1 M จริงๆหลอเซงจิงๆ

ใครได้แล้วบ้างครับบอกที ดันบอกว่าพื้นที่ผมได้แค่ 1M แล้วร้า้นเกมส์ข้างบ้านทำไมรับได้เกิน 1Mว้างงจริงๆ ผมอยู่่แถวการไฟฟ้านะงับ

ไม่มีใครอยู่แถวนี้บ้างเลยหรอ

Comment

ของผมไทรน้อยเช่นกัน ได้รับความเร็วที่ 4 เมก ภายในประเทศคับ ไม่รุ้ว่านอกประเทศได้รึยังเพิ่งเข้าไปเชคเหมือนกัน งง ๆ อยู่
      ผมใช้โปร inter 4 / Local 5 990 บาท ต่อเดือน

งง ว่าตกลงอัพให้ในประเทศเป็น 4 แล้ว นอกประเทศล่ะอัพหรือยังเพราะผมเชคเวบนอกก็ยังได้อยู่ที่ 1-2 อ่ะคับ งงๆ แต่ถ้าไทย วิ่งอยู่ 3.5 ประมาณนี้

ความเร็วในกับนอกมันแบ่งกันอัพด้วยหรือนี่นึกว่ามันอัพไปเลยพร้อมกัน

เพื่อนๆท่านใดเจอแบบผมมาเล่าสู่กันบ้างนะคับ

Last edited by keng95; 9 Apr 2009, 00:30:47.

Comment

อับเเล้วครับ
        ไทรน้อยตรงพฤษา 10

Comment

อับเเล้วครับ
          ไทรน้อยตรงพฤษา 10
          รบกวนท่านลองเข้าเชคตามเวบนี้

http://www.truecorp.co.th/HiSpeedChe.../CheckCoverage

แล้วรายงานผลว่าเป็นแบบที่ผมจับภาพมาให้ดูไหมคับ อยากรู้ว่าถ้าเนตนอกอัพแล้วเขาจะเขียนว่า "ท่านได้รับการเพิ่มความเร็ว นอกประเทศแล้ว" หรือไม่

ีรบกวนด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้า ^^

Comment

มันจะเกี่ยวกับเบอร์โทรไหมครับเนี่ยขึ้นต้นด้วย 9 เลยอัพให้ช้าหรือว่ต้องเปลี่ยนโปรถึงจะรีบทำให้ว้ารอนานๆ

Comment

Working...
            X