Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ลากได้ไกลมั้ยคับ อยากรุ้คับ ยังไม่ได้ซื้อเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ลากได้ไกลมั้ยคับ อยากรุ้คับ ยังไม่ได้ซื้อเลย

E5300 2.60GHz
    P5KPL/1600
    OCZ 2VU8002GK 4GB (2GBx2)
    EVGA GTS250
    WD 320GB
    TT470w

ได้ปามานไหนคับบ บ

ซักบัส 300 น่าจะไปได้

Comment

3.6 จะถึงไหมหว่า P5KPL/1600มันมีให้ปรับไม่เยอะนิ

Comment

ม่น่าจะเกิน 3.8 ล่ะมั้ง

มั่วๆ

Comment

Originally posted by hanjiaqiq View Post
          E5300 2.60GHz
          P5KPL/1600
          OCZ 2VU8002GK 4GB (2GBx2)
          EVGA GTS250
          WD 320GB
          TT470w

ได้ปามานไหนคับบ บ
          เปลี่ยนบอด ใหม่ดีกว่า แล้วลองลากเลยยย ขำๆ ครับ

Originally posted by converseboy View Post
          ม่น่าจะเกิน 3.8 ล่ะมั้ง

มั่วๆ
          นอนดึกนะครับ อิอิ

Comment

ลากได้ครับ แต่ได้ไม่ไกล ถ้าใจรัก oc จริงๆเปลี่ยนบอร์ดดีกว่าครับ

Comment

เปลี่ยนบอดเปนตัวไหนดีอ่าคับ

แนะนำทีเน้ออ
              สเป็คเหมือนเดิมคับบ

CPU E5300 2.60GHz
              MB ???
              RAM OCZ 2VU8002GK 4GB (2GBx2)
              VGA EVGA GTS250
              HD WD 320GB
              PSU TT470w

Comment

แบบว่าถ้าจาลากไกลๆ

ปล.ยัง oc มะเปนเลย แต่กะว่า ซื้อคอมมะไหร่จาศึกษาเตมที่ ^^
                ขอบคุนล่วงหน้านะคับบบ

Comment

งบบอร์ดเท่าไรล่ะครับ

Comment

ปามาน 2700 ละกันคับ

CPU E5200 2.50GHz เอาตัวนี้ดีมะคับ ลดมานิดนึงง ไว้ ลากเอา
                    MB ??? งบ 2700
                    RAM OCZ 2VU8002GK 4GB (2GBx2)
                    VGA EVGA GTS250
                    HD WD 320GB
                    PSU TT470w

Comment

ซีพียูตัวเดิมอ่ะดีแล้วครับ เปลี่ยนบอร์ดเอา เอาบอร์ดตัวนี้ครับ GIGABYTE EP31-DS3L ราคา 2350 4 กิกไม่ยาก ตังเหลือเอาไว้กินหนม

Comment

อ่าคับผมม ขอบคุนมากกกคับบ ^^

เล่นเกมลื่นเลยป้ะคับ

Comment

เอาสัก 4 กิกก็ลื่นหัวแตกแล้วครับ

Comment

แรมตัวนี้ลากไม่ค่อยขึ้นอ่า ใช้อยู่

มัน 5-6-6 พอลดมา 5-5-5 ก็บัสไม่ไปละ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                              ซีพียูตัวเดิมอ่ะดีแล้วครับ เปลี่ยนบอร์ดเอา เอาบอร์ดตัวนี้ครับ GIGABYTE EP31-DS3L ราคา 2350 4 กิกไม่ยาก ตังเหลือเอาไว้กินหนม
                              Last edited by trtommy83; 12 Apr 2009, 08:44:27.

Comment

Working...
                              X