Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Q]ใครพอจะรู้บ้าง Counter Strike Source เเท้ มีขายที่ไหนบ้าง??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Q]ใครพอจะรู้บ้าง Counter Strike Source เเท้ มีขายที่ไหนบ้าง??

counter strike source ของเเท้มีขายที่ไหนบ้างครับ พอดีอยากออนไลน์อ่ะครับ

ไม่รุ้ยังมีคนเล่นอยู่ปล่าว ใครพอจะทราบ ช่วยบอกผมทีครับ ขอบคุณครับ

Zeed ทุกสาขาเลยครับ รู้สึกว่ากล่อง CSS จะไม่ค่อยเห็นแล้วที่เป็นกล่อง 399 บาท ที่เป็นกล่องขาว

มีแต่กล่องที่เป็นกล่องเกมส์ Half-Life 2 อ่านะครับ แต่ก็มีเกมส์ CSS ให้ด้วยครับหุหุ

แล้วไปเจอกันในเกมส์นะครับผมอยู่ที่ Server P'Po 1 นะครับ =_=

Comment

ผมเล่น P'Po1 กับ 2 อยู่อ่ะ ไปแจกแต้ม =w=

Comment

ซื้อมาเเล้วลง ใช้คีเเท้ ก็เล่นออนไลน์ได้เลยใช่มั้ยอ่ะครับ?? เเล้วฝรั่งยังเล่นกันเยอะอยู่ปล่าวครับ??? ถามอีกนิด

Comment

อ่อแนะนำให้เล่น Server Thai ดีกว่าครับ เพราะจะได้ไม่ Lag อ่าครับ

ถ้าไปเล่นกับ ฝรั่ง Ping อาจจะสูงหน่อยอ่าครับ Server ใน CSS มีเป็นพันๆ Server เลยครับ

แต่ของไทยมีแต่ 20 Server เอง 55+

แล้วคุณ eliwodkung ชื่อในเกมส์ชื่อว่าอะไรอ่าครับ

ผมชื่อ [K]Ketaro นะครับ ^^

Comment

ใน steam มันจะมี server ให้เลือกเลยเหรอครับ?

Comment

ใช่ครับสามารถเลือก ภูมิประเทศได้เลย เช่น Asian Eupore อะไรประมาณนี้

Comment

ครับบบ ขอบคุณครับบบ เดี๋ยวเจอกันในเกมส์ครับ เเหะๆ

Comment

ชื่อในเกมผม xx[EliwoD]xx ครับ เจอก็ยิงได้ แจกแต้มประจำ =w=

Comment

ผมซื้อของ Cplus อ่ะคับ ตอนนั้นซื้อที่เซ็นทรัล ขาย 399.- เฉพาะ CS:S นะคับ เกมส์ออกมานานแล้วแต่คนก็ยังเล่นเยอะอยู่ เซิฟก็เยอะ สรุปดีคับ ฮาๆ

Comment

Working...
                    X