Announcement

Collapse
No announcement yet.

DS4 3.3กับ2.0 มันต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DS4 3.3กับ2.0 มันต่างกันยังไงครับ

DS4 3.3กับ2.0 มันต่างกันยังไงครับ

แล้วตอนนี้ 3.3 มีขายหรือยังครับ

(ถ้ายัง ผมซื้อ2.0เลยดีไหม หรือรอ 3.3 ดีครับ)

แล้วมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ (ที่พันทิพย์)

ขอบคุณครับ

Originally posted by ถามหน่อยครับ View Post

แล้วตอนนี้ 3.3 มีขายหรือยังครับ

(ถ้ายัง ผมซื้อ2.0เลยดีไหม หรือรอ 3.3 ดีครับ)

แล้วมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ (ที่พันทิพย์)

ขอบคุณครับ
    ได้คำตอบแระ d(-__-")b

Comment

Working...
    X