Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับว่า.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับว่า.....

ของผมจะได้สักกี่ตังค์อ่ะคับอยากเปลี่ยนการ์ดจอแล้ว พอดีใช้มาปีนึงได้ละ เบื่อขี้หน้ามันละ

...............................................................................................
    inno 9800GTX อ่ะครับ เหลือประกันปีนึง com7 ไม่เคยคล๊อกนะใช้เดิมๆมาตลอด
    แนะนำที จะได้ไปตั้งราคา
    http://www.inno3d.com/products/graph...f9/9800gtx.htm

ผมขายของก็รู้ๆอยุ่ไม่แพงมากอยุ่ละแต่ตัวนี้นึกราคาไม่ออกเพราะที่ซื้อมาดั๊นไปซื้อตอนของมันมาวันแรก 12k ซะง้านแต่ไม่คิดมากหรอก เอาราคากลางปัจจุบันอ่ะล่ะ คุยถูกใจก็ลดกันไปตามระเบียบ

เท่าไรดีคร้าบ พี่น้องคร้าบ สิ้นเดือนจะได้ปล่อยๆสะที (ที่ขายนี่ไม่เกี่ยวกะหาเงินเที่ยวสงกรานต์นะ 555)
    Last edited by Guitar_blues; 10 Apr 2009, 11:00:30.

อ่อ นี่มาถามในบอร์ดนี้ไม่รู้จะถูกที่รึเปล่านะเพราะเห็นมีคนมีความรู้อยู่นี่ก็เลยโพสต์ไว้อ่ะ ถ้าจะขายจิงอีกทีคงไปตั้ง it market อ่ะครับ mod แห่ะๆ

Comment

4500+-

Comment

งุมๆ ขอบคุณคร้าบ

Comment

อ้าว ตัวนี้ผมจำได้ว่า ซื้อเพราะคนขายสวย เห่อในบอร์ดอยู่ตั้งนานใช่ป่ะครับ 555

ถ้าขายนี่น่าเสียดาย ราคาคงสัก 4500บาทนั่นล่ะ แต่ว่ามันยังแรงอยู่นะ ขายทำไม

Comment

ไม่ขายหรอกถามไปงั้นล่ะครับ ยังไม่มีตัวใหม่ถูกใจ อีกอย่างมันยังเล่นเกมแรงๆไหวอยู่ เหอๆ
            ไว้รอ 285 มันลดลงสักกะหน่อยค่อยว่ากันใหม่

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
              ไม่ขายหรอกถามไปงั้นล่ะครับ ยังไม่มีตัวใหม่ถูกใจ อีกอย่างมันยังเล่นเกมแรงๆไหวอยู่ เหอๆ
              ไว้รอ 285 มันลดลงสักกะหน่อยค่อยว่ากันใหม่
              ถึงตอนนั้นคงได้ไม่ถึง 4000

Comment

Working...
              X