Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตผมดาวน์โหลด+เล่นเกมไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตผมดาวน์โหลด+เล่นเกมไม่ได้ครับ

คือว่าผมคิดว่าผมติดไวรัสน่ะครับ แต่คิดว่าตอนนี้แก้หายแล้วครับ

แล้วคิดว่ามันไม่น่าจะเป็นที่เน็ตด้วยอะครับ เวลาผมเล่นหน้าเว็บธรรมดา

เล่นบอร์ดoczยังเงี่ยอะครับ มันไม่หลุดครับ แต่พอผมจะดาวน์โหลดอะไรก็ตาม

สมมุติไฟล์15mbโหลดได้1-2นาทีเน็ตก็หยุดเลยครับ หยุดนี่คือไม่ได้โดนตัดนะครับ

แล้วไฟเขียวๆบนตัวรับไวเลสผม(d-link)ก็ยังปกติอยู่ด้วยครับ แต่มันไม่รับส่งข้อมูลต่ออะครับ

แต่ไฟเขีนวว่าต่อน็ตอยู่ยังขึ้นอยู่อะครับ เล่นเกมก็เหมือนกันไม่เกิน4นาทีก็ไม่ขึ้นไฟกระพริบละ

(มันมีไฟ2ตัวคือไฟว่ายังต่ออยู่กับไฟที่รับส่งข้อมูลอยู่ประมาณนี้ครับ) แต่ไฟที่ต่อเน็ตยังอยู่ครับ

ไม่ได้เป็นที่เร้าเต้อด้วยครับ ไม่เข้าใจคัรับทำมเล่นเกม+ดาวน์โหดลไม่ได้

ปล.ผมสแกนไวรัสอย่างถี่ถ้วนสุดๆแล้วนะ

ใช้nod32ของแท้+spybot+adaware+spywaredoctor

ตอนนี้ก็ไม่เจออะไรครับ

ตอนนี้เล่นหน้าเว็บธรรมดาไปซักพักก็หลุดเหมือนกันครับ- -

ไม่รู้เป็นอะไร ถอดดีลิ้งแล้วใส่ใหม่มันก็ไม่รันด้วย ต่อไม่ได้ต้องรีเครื่อง- -

Comment

Working...
    X