Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีวินโด้ xp ธรรมดา กับ Dark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีวินโด้ xp ธรรมดา กับ Dark

จะถามว่าผมกำลังจะลงวินโด้ใหม่นะครับ อยากทราบว่า ลงเปน xp เดิม ๆ ธรรมดา หรือว่าจะลองลง DARK ดู อันไหนจะดีกว่า รบกวนเพื่อน ๆ ช่วย ตอบหน่อยครับ

ไม่ตอ้งถามเลย xp เดิม ๆ ธรรมดา ดีกว่าอยู่แล้ว...

Comment

ใช้มาแล้วทั้งสอง ส่วนตัวคิดว่า ori ครับ แล้วตอนนี้ก้ใช้ ori อยู่ด้วย

Comment

อะไรที่มันเดิมๆ ต้องดีกว่าอยู่แล้ว

Comment

ใช้ SKZ ของเดือนมีนาคม อยู่ เสถียรดีจ้า

Comment

original อยู่แล้ว

ถ้าอยากใช้พวก mod ก็ของ skz

Comment

XP Origins
              อย่าลืมครับว่า ไอพวกแผ่นโมเนี่ย มันลงอะไรที่บางทีคุณไม่ต้องการมาสารพัดร้อยแปด เคยใช้ต้องมานั่งลบทีละตัวๆ บางอันก็ลบไม่ได้ แถมยังไม่ไวรัสติดมาด้วย

Comment

ผมก็เชียร์วินโดว์ที่ไม่ได้ปรับแต่งครับ

อย่างที่เค้าว่าครับทั้ง Dark และ SKz เค้าตัดโน้นเพิ่มนี้
                บางอันเราก็ไม่ต้องการเค้าก็ใส่มาให้ แต่ ... บางอันเราต้องการใช้เค้ากลับตัดไปออกไป -0-

Comment

XP ธรรมดา 1 เสียง

Comment

ตอนนี้ผมใช้ Dark อยู่ก็ดี แต่แนะนำ Original ดีกว่า

Comment

SKZ มีทั้งแบบ ORI จะใส่ตัวอัพเดตมาให้อย่างเดียว ไม่มีอะไรมาปะปน ตัวอีกตัวที่ mod นั้นจะเพิ่มโปรแกรมมาให้ แต่เราสามารถเลือกลงได้ จะเอาหรือไม่ก็เลือกได้เลย ว่าแต่เคยใช้ของเค้าหรือป่าว??

Comment

เลือกได้ขอ ORG ครับ

Comment

ถ้าหมายถึงผม ตอบว่า เคยครับ!!!

ผมก็อ่านใน Text ที่แนบมากับตัววินโดว์เหมือนกัน
                          ซึ่งในนั้นเค้าบอกแล้วว่ามีทั้งแบบ skz และแบบ Ori ให้เลือกใช้ ^^~

สุดท้ายมันก็คือของเถือ่นเหมือนกัน ฮิฮิ

Comment

ถูก เถื่อนเหมือนกัน 5555

Comment

Original ยังไงก็ดีสุดแล้วครับลงอะไรไปแล้วไม่ค่อยเรื่องมาก
                              Dark เน้นความสวยงานหน้าเดสทอป แต่ใส้ในไม่ค่อยเวิคเท่าไหร่นักลองมาทุกเวอร์ชั่นและ Dark
                              สุดท้ายก็กลับมาใช้ xp เดิมๆ

Comment

Working...
                              X