Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ

สายหน้าจอธรรมดาที่เอามาต่อหัวเเปลง DVI จะให้สันญานเหมือนกันกับสายสันญาน DVI หรือเปล่าวครับ

ไม่ครับ

Comment

คงไม่เหมือนหรอกครับ แต่ต่างกันน้อยมากครับ ผมมองไม่ออกเลยครับ หรือว่าตาผมอาจจะไม่ดี อิอิ

Comment

คงไม่เหมือนแล้วละ

สัญญาณถูกแปลงจากดิจิตอลเป็นอนาลอกแล้วนิ

Comment

Originally posted by guru View Post
          คงไม่เหมือนหรอกครับ แต่ต่างกันน้อยมากครับ ผมมองไม่ออกเลยครับ หรือว่าตาผมอาจจะไม่ดี อิอิ
          สงสัยเป็นที่อายุ แ..่ ละ หิหิหิ (อะ ล้อเล่นนะท่าน guru)

Comment

ผมยกตัวอย่างคร่าวๆละกัน

เหมือน หญิงแท้ กับ หญิงเทียม อะคับ

เวลาใช้ให้ผลคล้ายกัน แต่ในแง่ความรู้สึกที่มีแล้วต่างกัน
            ของแปลงมาไงๆก็สู้แท้แบบดั้งเดิมไม่ได้อะคับ

Comment

Originally posted by GyeonWoo View Post
              เหมือน หญิงแท้ กับ หญิงเทียม อะคับ
              เวลาใช้ให้ผลคล้ายกัน แต่ในแง่ความรู้สึกที่มีแล้วต่างกัน
              ของแปลงมาไงๆก็สู้แท้แบบดั้งเดิมไม่ได้อะคับ
              เข้าใจเปรียบเทียบซะเห็นภาพเลยนะครับ

Comment

Originally posted by GyeonWoo View Post

เปรียบได้เยี่ยมจิงๆครับ

Comment

Working...
                X