Announcement

Collapse
No announcement yet.

True บ้านผมมันค่า Download แรงเกินไปใครเป็นมั๊ง....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• True บ้านผมมันค่า Download แรงเกินไปใครเป็นมั๊ง....

ปกติบ้านผมใช้ True 1M วิ่งที่ประมาน 15-118 k แต่ประมาน สามสี่วันที่ผ่านมา มันว่างที่ 280-328 k อ่ะครับ ยังงี้เป็นไรรึป่าวครับ ต้องแจ้งกับ True หรือป่าวครับ...

มัน...น่าสงสัย แล้วมาเรียกเก็บย้อนหลัง อีก เซงเลยย เหอะๆ

True มี Promotion อัพให้เป็น 3m แล้วครับ เน็ตในประเทศ 3m แต่เน็ตนอก 1m เท่าเดิม ลองดูที่นี่นะ

http://www.truecorp.co.th/tha/promot...speed8mbps.jsp

Comment

เพิ่มเติมรูปนะครับ
      Attached Files

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ..พึ่งจะรู้นะเนี๊ย.. เหอะๆ ไปอยู่หลังเขาซ๋ะนาน เหอะๆ

Comment

true เค้าปรับ speed net จ้าาา

^^

Comment

ดีจัง ไม่รู้ข่าว แต่อยู่ดีๆก็ได้เลย

ไม่เหมือนผม รู้ข่าวมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ มันร้อนรนเหลือเกิน

Comment

ตามท่านบนอะครับพอรู้แล้วอยากได้มันไม่ได้ - -"
              Last edited by keehoman; 9 Apr 2009, 17:42:29.

Comment

ต้องเข้าไปเปลี่ยนในเว็บไม่ใช่เหรอผมพึ่งเปลี่ยนเป็น 8MBps อะครับ ใช้เวลาเปลี่ยนประมาณ3ชม.แต่ใช้ได้อยู่ ความเร็วจะเพิ่มจากเดิมเลื่อยๆจนครบ3ชม.ได้8Mbps ละ แต่ผมติดทรูวิสชั่นด้วยนะหุหุ เสียเดือนละประมาณ1300 แพงกว่าโปรของเก่า3 Mbps อยู่50บาทอิอิ

Comment

Working...
                X