Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EN8400GS 256Mb 128 bit ข้อดี ข้อเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EN8400GS 256Mb 128 bit ข้อดี ข้อเสีย

เอ่ คือตัวนี้ผมใช้อยู่อะคับ

แต่ไม่ทราบยังไง ใครรู้ว่าใช้ได้ดีขนาดไหน

เกมส์หนักๆ ได้ไหมคับ

พอดีผมเล่น godfather 2 กราฟฟิก สวยงามมากไม่มีปัญหา

แต่เวลาเดินแล้วกระตุก มาก

หรืออาจเป็นเพราะ cpu ผม เป็น celeron 440 2.0g แรม 1 gb

ร่วมแสดงความเห็นได้นะคับ ^^ ขอบคุณคับ

ข้อดี....ราคาถูก
    ข้อเสีย....ไม่แรง ไม่ค่อยสวย เล่นเกมแรงๆไม่ได้ เล่นเกมภาพไม่สวย

Comment

ข้อเสียคือช้า มาก อาจจะช้ากว่าพวก การ์ดจอรุ่นเก่าๆอย่าง 6600gt 7600gt ซะด้วยซ้ำ
      เเต่ข้อดีคือถูก ร้อนน้อยใช้ดู blu ray ได้ cpu ไม่กินเยอะ

Comment

Working...
      X