Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอายากระตุ้นมะเร็งมาฝาก (driver ตัวแรง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 0183 View Post
    พี่ok.chok ไอ้ด่างพี่ที่ส่งซ่อมไปคราวที่แล้วเป็นเพราะอะไรครับ

แล้วถ้า จะเปลี่ยนไดร์เวอร์ ต้อง เอาตัวเก่าออกไหมครับ หรือลงทับไปเลย
    -มะเร็งกำเริบครับ
    -ลบตัวเก่าออกก่อนนะครับ(ถ้าจะให้ดีลบในsafemode)

Comment

มะเร็งไม่อาจหยุดยั้งความแรงได้ ฮ่าฮ่า
      Core600 mem1000 <<ยังไม่แต๊บไปได้อีกนิดหน่อย แต่ที่เสถียรใช้งานได้คือ core500~525 mem800~850
      Last edited by ok.chok; 20 May 2010, 13:08:01.

Comment

โอยยย

เฟรมเรทขนาดนี้เอาไปเล่น Flight Simulator น่าจะเวิร์ก !!

Comment

555++ตัวเก่าผมแรงกว่าอีก 1เดิมๆไม่ได้ลาก 8400 MG
          ภาพที่1 ver.169.21 ตัวที่ว่าดีที่สุดที่เคยใช้มา
          ภาพที่2 ver.182.06m ตัวxtreme
          Attached Files

Comment

Originally posted by saksith View Post
            555++ตัวเก่าผมแรงกว่าอีก 1เดิมๆไม่ได้ลาก 8400 MG
            ภาพที่1 ver.169.21 ตัวที่ว่าดีที่สุดที่เคยใช้มา
            ภาพที่2 ver.182.06m ตัวxtreme
            ลองเล่นเกมส์ใหม่ๆดูครับ แล้วจะเห็นความแตกต่าง อิอิ FPSเพิ่มกว่าตัวเดิม

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
              -มะเร็งกำเริบครับ
              -ลบตัวเก่าออกก่อนนะครับ(ถ้าจะให้ดีลบในsafemode)
              ขอวิธีเข้า safe mode และ วิธี เอาออกด้วยครับ

Comment

Originally posted by 0183 View Post
                ขอวิธีเข้า safe mode และ วิธี เอาออกด้วยครับ
                ก็rebootเครื่องใหม่ แล้วกดF8 ของasusนะ ตัวอื่นไม่รู้เหมือนกันป่าวก็ลองหากดดู แล้วมันจะขึ้นให้เลือเมนูเลือกsafe mode มันจะเข้าวินโดว์ของsafe mode แล้วก้uninstalldriver VGAออก คลิกขวาmy com เลือกproperties >hardware > Device manager > Display adaptor ค
                ิกขวาที่ชื่อการ์ดจอเลือกuninstall

Comment

Originally posted by saksith View Post
                  ก็rebootเครื่องใหม่ แล้วกดF8 ของasusนะ ตัวอื่นไม่รู้เหมือนกันป่าวก็ลองหากดดู แล้วมันจะขึ้นให้เลือเมนูเลือกsafe mode มันจะเข้าวินโดว์ของsafe mode แล้วก้uninstalldriver VGAออก คลิกขวาmy com เลือกproperties >hardware > Device manager > Display adaptor ค
                  ิกขวาที่ชื่อการ์ดจอเลือกuninstall
                  ตามนั้นครับ กดF8รัวๆตอนเปิดเครื่อง ลบตัวเก่าออกไปลบในcontrolpanal>>Add Or Removeprograme>>Nvidia Driver ใช้วิธีนี้ก็ได้เหมือนกัน

Comment

โอ๊ว

จะแรงกันไปถึงไหน
                    ^^

Comment

Working...
                    X