Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่ชลบุรีเข้ามาดูทีนะครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่ชลบุรีเข้ามาดูทีนะครับ^^

คืออยากถามว่าที่ตึกคอมศรีราชามีร้านไหนที่มีจอยของlogitechขายมั้ยอ่ะครับ ขอแบบที่มีให้เลือกเยอะๆหน่อยนะครับ จอยเก่าผมพัง ไม่อยากเอาไปเคลมเลย เลยว่าจะหาซื้อเอาแถวบ้าน ถ้าใครรู้จักร้านที่มีขายก้อช่วยบอกชื่อร้านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

-- ไม่ค่อยสังเกต อะ

Comment

ขอดันหน่อยครับ

Comment

็HWHชั้น2ข้างบันใด
        IT CONNECTชั้น1Zone mobile ทางไปห้องน้ำ

Comment

ตามข้างบนครับ
          แล้วก็อีกร้าน ชั้น3(น่าจะใช่)IT City ขึ้นลิฟต์ไปชั้น3ขวามือเลย อย่าเลี้ยวซ้ายจะเจอXXXมั้ยพี่
          แต่ของแพงกว่ากทม.อยู่พอสมควรนะครับ +-ค่ารถคงพอดีกัน ได้สะดวก

Comment

ชลบุรี สู้ ๆ

Comment

Working...
            X